Chọn đơn vị:
Chọn sự kiện:
Tìm theo số đeo:
Số đeoVận động viênĐơn vịHeat
SK: 1 (S11C) - Vòng 1/8 Thiếu nhi 1 F1 Latin C
38Đỗ Hải AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
41Vũ Ngọc DiệpFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
45Nguyễn Thị Hà AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
74Lê Phương AnhProG Academy1
77Vũ Yến NhiProG Academy1
106Lương Thảo LinhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
133Vũ Châu AnhSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
169Hoàng Bảo ChiTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
174Bùi Hoàng YếnColorful Art Quảng Ninh1
186Nguyễn Hà PhươngCLB 79 Hữu Nghị Dance Center1
203Nguyễn Hoàng Mai AnhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
212Đặng Khánh HuyềnTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
237Phùng Nguyễn Ánh VyMY DANCE HD1
240Trần Minh ChâuMY DANCE HD1
252Bùi Trúc ChiTrung Tâm Văn Hoá Thông Tin - Thể Thao TP-Hải Dương1
255Lê Phương LinhĐiệp Vũ Trường1
262Lê Hoàng Kiều AnhCLB Chi Lam - Phả Lại1
265Nguyễn Thảo ChiCLB Chi Lam - Phả Lại1
270Nguyễn Quỳnh ChiCLB Tú Trần Dancesport Hải Dương1
36Nguyễn Ngọc Cẩm TúFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương2
40Trần Tú Tường MaiFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương2
44Nguyễn Diệp AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương2
68Vũ Hoàng Như ThanhProG Academy2
75Nguyễn Khánh VyProG Academy2
87Đỗ Hương ThảoProG Academy2
110Bùi Nguyễn Nguyệt ẠnhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên2
137Nguyễn Thị Thùy DươngSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh2
173Nguyễn Hà AnhColorful Art Quảng Ninh2
178Vũ Phạm Bảo TrâmColorful Art Quảng Ninh2
199Võ Kỳ Thanh TrúcSở VHTT Thành phố Đà Nẵng2
210Trần Hà LinhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình2
235Phạm Bảo Khánh LinhTrường Tiểu Học Phả Lại2
239Trần Hồng AnhMY DANCE HD2
242Nguyễn Hương GiangMY DANCE HD2
254Nguyễn Thiên HươngĐiệp Vũ Trường2
261Vũ Ngọc MinhCLB Chi Lam - Phả Lại2
263Đặng Thị Trà MyCLB Chi Lam - Phả Lại2
269Nguyễn Huỳnh Châu AnhCLB Tú Trần Dancesport Hải Dương2
298Trần Trà MyTrường Tiểu học Thị trấn Yên Viên2
SK: 2 (SN1C) - Tứ kết Nhi đồng F1 Latin C
46Lê Nguyễn Nhật MaiFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
62Dương Ngọc DiệpProG Academy1
67Trần Diễm HằngProG Academy1
108Nguyễn Hoàng DiệuSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
111Nguyễn Thu PhươngSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
124Nguyễn Hoàng Tú NhiSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
126Nguyễn Quỳnh HoaSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
179Phạm Lê AnhColorful Art Quảng Ninh1
212Đặng Khánh HuyềnTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
243Nguyễn Hà VyMY DANCE HD1
260Vũ Kim ThưCLB Chi Lam - Phả Lại1
285Nguyễn Bảo Chi LamTrung tâm văn hoá TTTT Tp. Thủ Dầu Một1
288Vũ Ngọc Như HoaTrung tâm văn hoá TTTT Tp. Thủ Dầu Một1
57Bùi Gia LinhSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn2
65Nguyễn Hải BăngProG Academy2
107Nguyễn Thu HàSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên2
109Trần Thủy QuyênSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên2
112Bùi Bích PhươngSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên2
125Chu Trần Thủy TiênSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên2
143Nguyễn Hoàng Bảo NhiSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh2
199Võ Kỳ Thanh TrúcSở VHTT Thành phố Đà Nẵng2
241Bùi Phạm Kim AnhMY DANCE HD2
259Đặng Bảo NgọcCLB Chi Lam - Phả Lại2
268Nguyễn Bảo TrâmCLB Tú Trần Dancesport Hải Dương2
287Phạm An AnTrung tâm văn hoá TTTT Tp. Thủ Dầu Một2
SK: 3 (S21C) - Vòng 1/8 Thiếu nhi 2 F1 Latin C
26Vũ Thị Mai AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
42Nguyễn Thủy NgânFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
51Nguyễn Thủy TiênSở VH,TT&DL Tỉnh Thanh Hóa1
54Đỗ Trần Linh AnhSở VH,TT&DL Tỉnh Thanh Hóa1
59Nguyễn Phạm Phương LinhSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
69Lê Mai Nhật HàProG Academy1
77Vũ Yến NhiProG Academy1
80Bùi Thiên AnProG Academy1
131Nguyễn Hoàng YếnSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
137Nguyễn Thị Thùy DươngSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
147Hồ Gia NhiBảo Dance Sport Nghệ An1
188Đoàn Thị Yến NhiDancesport HD 1
190Nguyễn Phương AnhDancesport HD 1
200Trần Phạm Quế TrâmSở VHTT Thành phố Đà Nẵng1
204Trần Quỳnh AnhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
213Phạm Thị Anh ThưTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
244Đàm Thị Thanh HoaMY DANCE HD1
253Phạm Nguyễn Gia LinhĐiệp Vũ Trường1
273Chử Mai HươngDancing Queen Lạng Sơn1
39Vũ Thị La ĐanFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương2
43Lê Nguyễn Linh ChiFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương2
53Lê Thị Thanh ThủySở VH,TT&DL Tỉnh Thanh Hóa2
55Ngô Phương ThảoSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn2
63Đặng Quỳnh TrangProG Academy2
76Vũ Minh HằngProG Academy2
79Ngô Hương NhiProG Academy2
123Nguyễn Ngân KhánhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên2
132Nguyễn Thị Ánh NgọcSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh2
146Nguyễn Đỗ Nguyệt AnhBảo Dance Sport Nghệ An2
153Lê Hà AnhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy2
189Đinh Hạnh HoaDancesport HD 2
192Cao Đỗ Thảo MyDancesport HD 2
202Vũ Đặng Tú AnhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình2
210Trần Hà LinhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình2
238Nguyễn Khánh LyMY DANCE HD2
252Bùi Trúc ChiTrung Tâm Văn Hoá Thông Tin - Thể Thao TP-Hải Dương2
272Đỗ Hoài LanDancing Queen Lạng Sơn2
299Đàm Nguyễn Xuân DuyênTrường Song ngữ liên cấp Wellspring2
SK: 4 (D11C) - Bán kết Thiếu nhi 1 E1 Latin C
114Nguyễn Cảnh Thắng/Nguyễn Tú PhươngSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
116Nguyễn Cảnh Toàn/Nguyễn Thu HàSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
127Trần Văn Đức/Quách Khánh ChiSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
134Mai Đàm Thành Đạt/Bùi Gia LinhSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
138Lê Tuấn Kiệt/Nguyễn Bảo ChiSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
175Phạm Gia Bảo/Nguyễn Bảo NgọcColorful Art Quảng Ninh1
217Hoàng Trần Quốc An/Ngô Hoàng NgânTrung tâm Văn hóa và Truyền thông thành phố Thái Nguyên 1
257Nguyễn Trường Giang/Cao Đoàn Đông NhiĐiệp Vũ Trường1
266Nguyễn Đức Minh/Nguyễn Quỳnh MaiCLB Tú Trần Dancesport Hải Dương1
267Nghiêm Công Phú Bình/Nguyễn Minh ThưCLB Tú Trần Dancesport Hải Dương1
SK: 12 (D21C) - Bán kết Thiếu nhi 2 E1 Latin C
72Nguyễn Hồng Việt/Cao Kiều Ngọc LyProG Academy1
90Phạm Minh Thanh/Nguyễn Linh AnhProG Academy1
92Trần Bảo Minh/Nguyễn Hà VyProG Academy1
118Ninh Cao Bách/Nguyễn Thu HàSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
127Trần Văn Đức/Quách Khánh ChiSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
130Nguyễn Gia Khánh/Phạm Ngọc NhiSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
176Đào Trọng Phú/Hoàng Bảo NgọcColorful Art Quảng Ninh1
177Lê Hoàng/Nguyễn Vũ Hương GiangColorful Art Quảng Ninh1
201Nguyễn Lâm Hữu Phước/Nguyễn Bình Phương AnSở VHTT Thành phố Đà Nẵng1
208Đào Thế Anh/Llê Ngọc Phương LinhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
215Nguyễn Đức Anh/Hoàng Mai LinhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
249Trần Văn Tuấn Anh/Trần Ngọc Bảo TrâmTrung Tâm Văn Hoá Thông Tin - Thể Thao TP-Hải Dương1
250Nguyễn Khắc Hiệu/Nguyễn Cao Kỳ AnhTrung Tâm Văn Hoá Thông Tin - Thể Thao TP-Hải Dương1
SK: 16 (S11R) - Tứ kết Thiếu nhi 1 F2 Latin R
68Vũ Hoàng Như ThanhProG Academy1
75Nguyễn Khánh VyProG Academy1
87Đỗ Hương ThảoProG Academy1
110Bùi Nguyễn Nguyệt ẠnhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
137Nguyễn Thị Thùy DươngSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
154Vũ Trần Đan LinhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
169Hoàng Bảo ChiTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
174Bùi Hoàng YếnColorful Art Quảng Ninh1
199Võ Kỳ Thanh TrúcSở VHTT Thành phố Đà Nẵng1
210Trần Hà LinhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
235Phạm Bảo Khánh LinhTrường Tiểu Học Phả Lại1
239Trần Hồng AnhMY DANCE HD1
252Bùi Trúc ChiTrung Tâm Văn Hoá Thông Tin - Thể Thao TP-Hải Dương1
255Lê Phương LinhĐiệp Vũ Trường1
264Nguyễn Minh PhươngCLB Chi Lam - Phả Lại1
270Nguyễn Quỳnh ChiCLB Tú Trần Dancesport Hải Dương1
74Lê Phương AnhProG Academy2
77Vũ Yến NhiProG Academy2
106Lương Thảo LinhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên2
133Vũ Châu AnhSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh2
156Trần Thùy ẠnhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy2
173Nguyễn Hà AnhColorful Art Quảng Ninh2
186Nguyễn Hà PhươngCLB 79 Hữu Nghị Dance Center2
203Nguyễn Hoàng Mai AnhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình2
212Đặng Khánh HuyềnTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình2
237Phùng Nguyễn Ánh VyMY DANCE HD2
240Trần Minh ChâuMY DANCE HD2
254Nguyễn Thiên HươngĐiệp Vũ Trường2
262Lê Hoàng Kiều AnhCLB Chi Lam - Phả Lại2
269Nguyễn Huỳnh Châu AnhCLB Tú Trần Dancesport Hải Dương2
286Phương Thảo NguyênTrung tâm văn hoá TTTT Tp. Thủ Dầu Một2
SK: 17 (SN1R) - Tứ kết Nhi đồng F2 Latin R
57Bùi Gia LinhSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
65Nguyễn Hải BăngProG Academy1
107Nguyễn Thu HàSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
109Trần Thủy QuyênSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
112Bùi Bích PhươngSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
125Chu Trần Thủy TiênSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
143Nguyễn Hoàng Bảo NhiSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
168Lương Ngọc LinhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
179Phạm Lê AnhColorful Art Quảng Ninh1
212Đặng Khánh HuyềnTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
285Nguyễn Bảo Chi LamTrung tâm văn hoá TTTT Tp. Thủ Dầu Một1
288Vũ Ngọc Như HoaTrung tâm văn hoá TTTT Tp. Thủ Dầu Một1
62Dương Ngọc DiệpProG Academy2
67Trần Diễm HằngProG Academy2
108Nguyễn Hoàng DiệuSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên2
111Nguyễn Thu PhươngSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên2
124Nguyễn Hoàng Tú NhiSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên2
126Nguyễn Quỳnh HoaSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên2
155Phan Như ÝTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy2
178Vũ Phạm Bảo TrâmColorful Art Quảng Ninh2
199Võ Kỳ Thanh TrúcSở VHTT Thành phố Đà Nẵng2
268Nguyễn Bảo TrâmCLB Tú Trần Dancesport Hải Dương2
287Phạm An AnTrung tâm văn hoá TTTT Tp. Thủ Dầu Một2
SK: 18 (S21R) - Tứ kết Thiếu nhi 2 F2 Latin R
26Vũ Thị Mai AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
53Lê Thị Thanh ThủySở VH,TT&DL Tỉnh Thanh Hóa1
55Ngô Phương ThảoSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
69Lê Mai Nhật HàProG Academy1
77Vũ Yến NhiProG Academy1
80Bùi Thiên AnProG Academy1
131Nguyễn Hoàng YếnSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
137Nguyễn Thị Thùy DươngSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
147Hồ Gia NhiBảo Dance Sport Nghệ An1
188Đoàn Thị Yến NhiDancesport HD 1
190Nguyễn Phương AnhDancesport HD 1
200Trần Phạm Quế TrâmSở VHTT Thành phố Đà Nẵng1
204Trần Quỳnh AnhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
238Nguyễn Khánh LyMY DANCE HD1
252Bùi Trúc ChiTrung Tâm Văn Hoá Thông Tin - Thể Thao TP-Hải Dương1
272Đỗ Hoài LanDancing Queen Lạng Sơn1
51Nguyễn Thủy TiênSở VH,TT&DL Tỉnh Thanh Hóa2
54Đỗ Trần Linh AnhSở VH,TT&DL Tỉnh Thanh Hóa2
59Nguyễn Phạm Phương LinhSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn2
76Vũ Minh HằngProG Academy2
79Ngô Hương NhiProG Academy2
123Nguyễn Ngân KhánhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên2
132Nguyễn Thị Ánh NgọcSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh2
146Nguyễn Đỗ Nguyệt AnhBảo Dance Sport Nghệ An2
153Lê Hà AnhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy2
189Đinh Hạnh HoaDancesport HD 2
192Cao Đỗ Thảo MyDancesport HD 2
202Vũ Đặng Tú AnhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình2
216Bùi Vũ Hiền AnhTrường THCS Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy 2
244Đàm Thị Thanh HoaMY DANCE HD2
253Phạm Nguyễn Gia LinhĐiệp Vũ Trường2
273Chử Mai HươngDancing Queen Lạng Sơn2
SK: 22 (D21R) - Bán kết Thiếu nhi 2 E2 Latin R
72Nguyễn Hồng Việt/Cao Kiều Ngọc LyProG Academy1
90Phạm Minh Thanh/Nguyễn Linh AnhProG Academy1
92Trần Bảo Minh/Nguyễn Hà VyProG Academy1
118Ninh Cao Bách/Nguyễn Thu HàSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
127Trần Văn Đức/Quách Khánh ChiSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
130Nguyễn Gia Khánh/Phạm Ngọc NhiSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
164Nguyễn Trịnh Bảo Anh/Trương Tuệ LâmTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
176Đào Trọng Phú/Hoàng Bảo NgọcColorful Art Quảng Ninh1
177Lê Hoàng/Nguyễn Vũ Hương GiangColorful Art Quảng Ninh1
201Nguyễn Lâm Hữu Phước/Nguyễn Bình Phương AnSở VHTT Thành phố Đà Nẵng1
208Đào Thế Anh/Llê Ngọc Phương LinhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
215Nguyễn Đức Anh/Hoàng Mai LinhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
249Trần Văn Tuấn Anh/Trần Ngọc Bảo TrâmTrung Tâm Văn Hoá Thông Tin - Thể Thao TP-Hải Dương1
250Nguyễn Khắc Hiệu/Nguyễn Cao Kỳ AnhTrung Tâm Văn Hoá Thông Tin - Thể Thao TP-Hải Dương1
SK: 24 (D11R) - Bán kết Thiếu nhi 1 E2 Latin R
114Nguyễn Cảnh Thắng/Nguyễn Tú PhươngSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
116Nguyễn Cảnh Toàn/Nguyễn Thu HàSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
127Trần Văn Đức/Quách Khánh ChiSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
134Mai Đàm Thành Đạt/Bùi Gia LinhSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
138Lê Tuấn Kiệt/Nguyễn Bảo ChiSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
175Phạm Gia Bảo/Nguyễn Bảo NgọcColorful Art Quảng Ninh1
217Hoàng Trần Quốc An/Ngô Hoàng NgânTrung tâm Văn hóa và Truyền thông thành phố Thái Nguyên 1
257Nguyễn Trường Giang/Cao Đoàn Đông NhiĐiệp Vũ Trường1
266Nguyễn Đức Minh/Nguyễn Quỳnh MaiCLB Tú Trần Dancesport Hải Dương1
267Nghiêm Công Phú Bình/Nguyễn Minh ThưCLB Tú Trần Dancesport Hải Dương1
SK: 29 (S112) - Tứ kết Thiếu nhi 1 FD Latin C,R
68Vũ Hoàng Như ThanhProG Academy1
75Nguyễn Khánh VyProG Academy1
87Đỗ Hương ThảoProG Academy1
110Bùi Nguyễn Nguyệt ẠnhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
137Nguyễn Thị Thùy DươngSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
199Võ Kỳ Thanh TrúcSở VHTT Thành phố Đà Nẵng1
210Trần Hà LinhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
237Phùng Nguyễn Ánh VyMY DANCE HD1
240Trần Minh ChâuMY DANCE HD1
254Nguyễn Thiên HươngĐiệp Vũ Trường1
293Nguyễn Huyền PhươngTrung tâm nghệ thuật Star Kids Quảng Yên1
297Lê Thị Phương NgaTrung tâm nghệ thuật Star Kids Quảng Yên1
74Lê Phương AnhProG Academy2
77Vũ Yến NhiProG Academy2
106Lương Thảo LinhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên2
133Vũ Châu AnhSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh2
156Trần Thùy ẠnhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy2
203Nguyễn Hoàng Mai AnhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình2
235Phạm Bảo Khánh LinhTrường Tiểu Học Phả Lại2
239Trần Hồng AnhMY DANCE HD2
252Bùi Trúc ChiTrung Tâm Văn Hoá Thông Tin - Thể Thao TP-Hải Dương2
255Lê Phương LinhĐiệp Vũ Trường2
294Nguyễn Tùng ChiTrung tâm nghệ thuật Star Kids Quảng Yên2
298Trần Trà MyTrường Tiểu học Thị trấn Yên Viên2
SK: 30 (SN12) - Tứ kết Nhi đồng FD Latin C,R
57Bùi Gia LinhSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
62Dương Ngọc DiệpProG Academy1
65Nguyễn Hải BăngProG Academy1
67Trần Diễm HằngProG Academy1
107Nguyễn Thu HàSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
109Trần Thủy QuyênSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
111Nguyễn Thu PhươngSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
112Bùi Bích PhươngSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
124Nguyễn Hoàng Tú NhiSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
125Chu Trần Thủy TiênSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
126Nguyễn Quỳnh HoaSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
143Nguyễn Hoàng Bảo NhiSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
168Lương Ngọc LinhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
178Vũ Phạm Bảo TrâmColorful Art Quảng Ninh1
179Phạm Lê AnhColorful Art Quảng Ninh1
212Đặng Khánh HuyềnTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
268Nguyễn Bảo TrâmCLB Tú Trần Dancesport Hải Dương1
285Nguyễn Bảo Chi LamTrung tâm văn hoá TTTT Tp. Thủ Dầu Một1
287Phạm An AnTrung tâm văn hoá TTTT Tp. Thủ Dầu Một1
292Nguyễn Ngọc KhuêTrung tâm nghệ thuật Star Kids Quảng Yên1
SK: 31 (S212) - Tứ kết Thiếu nhi 2 FD Latin C,R
26Vũ Thị Mai AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
55Ngô Phương ThảoSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
63Đặng Quỳnh TrangProG Academy1
76Vũ Minh HằngProG Academy1
79Ngô Hương NhiProG Academy1
104Phan Cao Minh AnhVietsdance Center1
131Nguyễn Hoàng YếnSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
137Nguyễn Thị Thùy DươngSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
147Hồ Gia NhiBảo Dance Sport Nghệ An1
188Đoàn Thị Yến NhiDancesport HD 1
190Nguyễn Phương AnhDancesport HD 1
200Trần Phạm Quế TrâmSở VHTT Thành phố Đà Nẵng1
204Trần Quỳnh AnhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
216Bùi Vũ Hiền AnhTrường THCS Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy 1
244Đàm Thị Thanh HoaMY DANCE HD1
253Phạm Nguyễn Gia LinhĐiệp Vũ Trường1
296Nguyễn Phạm Anh ThơTrung tâm nghệ thuật Star Kids Quảng Yên1
51Nguyễn Thủy TiênSở VH,TT&DL Tỉnh Thanh Hóa2
59Nguyễn Phạm Phương LinhSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn2
69Lê Mai Nhật HàProG Academy2
77Vũ Yến NhiProG Academy2
80Bùi Thiên AnProG Academy2
105Nguyễn Lê Kiều LinhVietsdance Center2
132Nguyễn Thị Ánh NgọcSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh2
146Nguyễn Đỗ Nguyệt AnhBảo Dance Sport Nghệ An2
153Lê Hà AnhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy2
189Đinh Hạnh HoaDancesport HD 2
192Cao Đỗ Thảo MyDancesport HD 2
202Vũ Đặng Tú AnhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình2
213Phạm Thị Anh ThưTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình2
238Nguyễn Khánh LyMY DANCE HD2
252Bùi Trúc ChiTrung Tâm Văn Hoá Thông Tin - Thể Thao TP-Hải Dương2
295Nguyễn Yến NhiTrung tâm nghệ thuật Star Kids Quảng Yên2
299Đàm Nguyễn Xuân DuyênTrường Song ngữ liên cấp Wellspring2
SK: 32 (D212) - Bán kết Thiếu nhi 2 D Latin C,R
72Nguyễn Hồng Việt/Cao Kiều Ngọc LyProG Academy1
90Phạm Minh Thanh/Nguyễn Linh AnhProG Academy1
92Trần Bảo Minh/Nguyễn Hà VyProG Academy1
114Nguyễn Cảnh Thắng/Nguyễn Tú PhươngSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
118Ninh Cao Bách/Nguyễn Thu HàSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
128Trần Văn Đức/Hoàng Thị PhươngSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
129Nguyễn Gia Khánh/Đỗ Ngọc Khánh HuyềnSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
176Đào Trọng Phú/Hoàng Bảo NgọcColorful Art Quảng Ninh1
177Lê Hoàng/Nguyễn Vũ Hương GiangColorful Art Quảng Ninh1
201Nguyễn Lâm Hữu Phước/Nguyễn Bình Phương AnSở VHTT Thành phố Đà Nẵng1
208Đào Thế Anh/Llê Ngọc Phương LinhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
215Nguyễn Đức Anh/Hoàng Mai LinhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
249Trần Văn Tuấn Anh/Trần Ngọc Bảo TrâmTrung Tâm Văn Hoá Thông Tin - Thể Thao TP-Hải Dương1
250Nguyễn Khắc Hiệu/Nguyễn Cao Kỳ AnhTrung Tâm Văn Hoá Thông Tin - Thể Thao TP-Hải Dương1
SK: 38 (DT12) - Chung kết Tổng tuổi D Latin C,R
61Đỗ Kỳ Lân/Trần Diệu HươngSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
225Luu Phi Long/Nguyễn Thị HàTrung tâm Huấn luyện và Thi đấu TDTT tỉnh Lâm Đồng1
281Đinh Quang Hiền/Nguyễn Thị Thuỳ DungTrung tâm văn hoá TTTT Tp. Thủ Dầu Một1
291Tăng Hồng Phước/Tô Thị Trang ĐàiTrung tâm VHTTT thị xã Bến Cát1
SK: 39 (D112) - Bán kết Thiếu nhi 1 D Latin C,R
114Nguyễn Cảnh Thắng/Nguyễn Tú PhươngSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
116Nguyễn Cảnh Toàn/Nguyễn Thu HàSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
127Trần Văn Đức/Quách Khánh ChiSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
134Mai Đàm Thành Đạt/Bùi Gia LinhSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
138Lê Tuấn Kiệt/Nguyễn Bảo ChiSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
175Phạm Gia Bảo/Nguyễn Bảo NgọcColorful Art Quảng Ninh1
217Hoàng Trần Quốc An/Ngô Hoàng NgânTrung tâm Văn hóa và Truyền thông thành phố Thái Nguyên 1
257Nguyễn Trường Giang/Cao Đoàn Đông NhiĐiệp Vũ Trường1
266Nguyễn Đức Minh/Nguyễn Quỳnh MaiCLB Tú Trần Dancesport Hải Dương1
267Nghiêm Công Phú Bình/Nguyễn Minh ThưCLB Tú Trần Dancesport Hải Dương1
SK: 41 (D612) - Chung kết Thanh niên D Latin C,R
97Trần Tuấn Kiệt/Trần Lương Diễm QuỳnhProG Academy1
98Nguyễn Việt Quang/Lê Phương AnhProG Academy1
102Nguyễn Duy Anh/Nguyễn Vũ Ngọc Mai PhươngVietsdance Center1
139Đặng Gia Anh Tú/Nguyễn Thu TrangSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
195Trần Quốc Tú/Nguyễn Bích TrâmElite Dance1
271Trần Ngọc Tú/Phương Tường ViCLB Tú Trần Dancesport Hải Dương1
274Đoàn Hồng Hải/Phạm Thị Mỹ DungTrung tâm văn hoá tttt thị xã Thuận An1
SK: 42 (S11J) - Tứ kết Thiếu nhi 1 F3 Latin J
68Vũ Hoàng Như ThanhProG Academy1
75Nguyễn Khánh VyProG Academy1
87Đỗ Hương ThảoProG Academy1
110Bùi Nguyễn Nguyệt ẠnhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
137Nguyễn Thị Thùy DươngSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
154Vũ Trần Đan LinhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
173Nguyễn Hà AnhColorful Art Quảng Ninh1
199Võ Kỳ Thanh TrúcSở VHTT Thành phố Đà Nẵng1
210Trần Hà LinhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
235Phạm Bảo Khánh LinhTrường Tiểu Học Phả Lại1
254Nguyễn Thiên HươngĐiệp Vũ Trường1
74Lê Phương AnhProG Academy2
77Vũ Yến NhiProG Academy2
106Lương Thảo LinhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên2
133Vũ Châu AnhSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh2
169Hoàng Bảo ChiTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy2
174Bùi Hoàng YếnColorful Art Quảng Ninh2
203Nguyễn Hoàng Mai AnhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình2
212Đặng Khánh HuyềnTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình2
252Bùi Trúc ChiTrung Tâm Văn Hoá Thông Tin - Thể Thao TP-Hải Dương2
255Lê Phương LinhĐiệp Vũ Trường2
SK: 45 (D512) - Chung kết Dưới 21 tuổi D Latin C,R
94Phạm Hoàng Việt/Nguyễn Đặng Yến NhiProG Academy1
97Trần Tuấn Kiệt/Trần Lương Diễm QuỳnhProG Academy1
98Nguyễn Việt Quang/Lê Phương AnhProG Academy1
113Nguyễn Nguyên Kiệt/Nguyên Phương Trang AnhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
139Đặng Gia Anh Tú/Nguyễn Thu TrangSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
171Hà Như Minh/Hoàng Diệu Hà MyTrường THCS Thăng Long1
218Nguyễn Phạm Đức/Lê Minh NguyệtCLB 2M Dancesport1
SK: 46 (SN1J) - Bán kết Nhi đồng F3 Latin J
57Bùi Gia LinhSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
65Nguyễn Hải BăngProG Academy1
107Nguyễn Thu HàSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
109Trần Thủy QuyênSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
112Bùi Bích PhươngSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
124Nguyễn Hoàng Tú NhiSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
125Chu Trần Thủy TiênSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
126Nguyễn Quỳnh HoaSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
155Phan Như ÝTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
168Lương Ngọc LinhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
199Võ Kỳ Thanh TrúcSở VHTT Thành phố Đà Nẵng1
212Đặng Khánh HuyềnTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
268Nguyễn Bảo TrâmCLB Tú Trần Dancesport Hải Dương1
285Nguyễn Bảo Chi LamTrung tâm văn hoá TTTT Tp. Thủ Dầu Một1
287Phạm An AnTrung tâm văn hoá TTTT Tp. Thủ Dầu Một1
288Vũ Ngọc Như HoaTrung tâm văn hoá TTTT Tp. Thủ Dầu Một1
SK: 47 (S21J) - Tứ kết Thiếu nhi 2 F3 Latin J
51Nguyễn Thủy TiênSở VH,TT&DL Tỉnh Thanh Hóa1
54Đỗ Trần Linh AnhSở VH,TT&DL Tỉnh Thanh Hóa1
59Nguyễn Phạm Phương LinhSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
79Ngô Hương NhiProG Academy1
131Nguyễn Hoàng YếnSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
146Nguyễn Đỗ Nguyệt AnhBảo Dance Sport Nghệ An1
153Lê Hà AnhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
192Cao Đỗ Thảo MyDancesport HD 1
202Vũ Đặng Tú AnhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
216Bùi Vũ Hiền AnhTrường THCS Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy 1
253Phạm Nguyễn Gia LinhĐiệp Vũ Trường1
53Lê Thị Thanh ThủySở VH,TT&DL Tỉnh Thanh Hóa2
55Ngô Phương ThảoSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn2
77Vũ Yến NhiProG Academy2
123Nguyễn Ngân KhánhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên2
132Nguyễn Thị Ánh NgọcSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh2
147Hồ Gia NhiBảo Dance Sport Nghệ An2
170Nguyễn Trịnh Hà MyTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy2
200Trần Phạm Quế TrâmSở VHTT Thành phố Đà Nẵng2
204Trần Quỳnh AnhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình2
252Bùi Trúc ChiTrung Tâm Văn Hoá Thông Tin - Thể Thao TP-Hải Dương2
SK: 48 (D712) - Chung kết Trung niên 1 D Latin C,R
61Đỗ Kỳ Lân/Trần Diệu HươngSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
195Trần Quốc Tú/Nguyễn Bích TrâmElite Dance1
271Trần Ngọc Tú/Phương Tường ViCLB Tú Trần Dancesport Hải Dương1
281Đinh Quang Hiền/Nguyễn Thị Thuỳ DungTrung tâm văn hoá TTTT Tp. Thủ Dầu Một1
289Nguyễn Minh Tài/Phạm Thị Mỹ DungTrung tâm văn hoá TT huyện Bắc Tân Uyên1
291Tăng Hồng Phước/Tô Thị Trang ĐàiTrung tâm VHTTT thị xã Bến Cát1
SK: 49 (D21J) - Bán kết Thiếu nhi 2 E3 Latin J
90Phạm Minh Thanh/Nguyễn Linh AnhProG Academy1
92Trần Bảo Minh/Nguyễn Hà VyProG Academy1
118Ninh Cao Bách/Nguyễn Thu HàSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
128Trần Văn Đức/Hoàng Thị PhươngSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
130Nguyễn Gia Khánh/Phạm Ngọc NhiSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
164Nguyễn Trịnh Bảo Anh/Trương Tuệ LâmTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
201Nguyễn Lâm Hữu Phước/Nguyễn Bình Phương AnSở VHTT Thành phố Đà Nẵng1
208Đào Thế Anh/Llê Ngọc Phương LinhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
249Trần Văn Tuấn Anh/Trần Ngọc Bảo TrâmTrung Tâm Văn Hoá Thông Tin - Thể Thao TP-Hải Dương1
250Nguyễn Khắc Hiệu/Nguyễn Cao Kỳ AnhTrung Tâm Văn Hoá Thông Tin - Thể Thao TP-Hải Dương1
SK: 55 (D71J) - Chung kết Trung niên 1 E3 Latin J
195Trần Quốc Tú/Nguyễn Bích TrâmElite Dance1
281Đinh Quang Hiền/Nguyễn Thị Thuỳ DungTrung tâm văn hoá TTTT Tp. Thủ Dầu Một1
290Đoàn Hồng Hải/Đặng Ngọc PhượngTrung tâm văn hoá TT huyện Bắc Tân Uyên1
291Tăng Hồng Phước/Tô Thị Trang ĐàiTrung tâm VHTTT thị xã Bến Cát1
SK: 57 (D11J) - Chung kết Thiếu nhi 1 E3 Latin J
114Nguyễn Cảnh Thắng/Nguyễn Tú PhươngSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
116Nguyễn Cảnh Toàn/Nguyễn Thu HàSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
127Trần Văn Đức/Quách Khánh ChiSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
138Lê Tuấn Kiệt/Nguyễn Bảo ChiSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
175Phạm Gia Bảo/Nguyễn Bảo NgọcColorful Art Quảng Ninh1
217Hoàng Trần Quốc An/Ngô Hoàng NgânTrung tâm Văn hóa và Truyền thông thành phố Thái Nguyên 1
SK: 58 (D51J) - Chung kết Dưới 21 tuổi E3 Latin J
94Phạm Hoàng Việt/Nguyễn Đặng Yến NhiProG Academy1
97Trần Tuấn Kiệt/Trần Lương Diễm QuỳnhProG Academy1
113Nguyễn Nguyên Kiệt/Nguyên Phương Trang AnhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
171Hà Như Minh/Hoàng Diệu Hà MyTrường THCS Thăng Long1
218Nguyễn Phạm Đức/Lê Minh NguyệtCLB 2M Dancesport1
SK: 59 (DT1J) - Chung kết Tổng tuổi E3 Latin J
225Luu Phi Long/Nguyễn Thị HàTrung tâm Huấn luyện và Thi đấu TDTT tỉnh Lâm Đồng1
281Đinh Quang Hiền/Nguyễn Thị Thuỳ DungTrung tâm văn hoá TTTT Tp. Thủ Dầu Một1
291Tăng Hồng Phước/Tô Thị Trang ĐàiTrung tâm VHTTT thị xã Bến Cát1
SK: 60 (S21S) - Tứ kết Thiếu nhi 2 F4 Latin S
51Nguyễn Thủy TiênSở VH,TT&DL Tỉnh Thanh Hóa1
54Đỗ Trần Linh AnhSở VH,TT&DL Tỉnh Thanh Hóa1
59Nguyễn Phạm Phương LinhSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
79Ngô Hương NhiProG Academy1
123Nguyễn Ngân KhánhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
146Nguyễn Đỗ Nguyệt AnhBảo Dance Sport Nghệ An1
170Nguyễn Trịnh Hà MyTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
200Trần Phạm Quế TrâmSở VHTT Thành phố Đà Nẵng1
204Trần Quỳnh AnhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
253Phạm Nguyễn Gia LinhĐiệp Vũ Trường1
273Chử Mai HươngDancing Queen Lạng Sơn1
53Lê Thị Thanh ThủySở VH,TT&DL Tỉnh Thanh Hóa2
55Ngô Phương ThảoSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn2
77Vũ Yến NhiProG Academy2
80Bùi Thiên AnProG Academy2
131Nguyễn Hoàng YếnSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh2
147Hồ Gia NhiBảo Dance Sport Nghệ An2
192Cao Đỗ Thảo MyDancesport HD 2
202Vũ Đặng Tú AnhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình2
252Bùi Trúc ChiTrung Tâm Văn Hoá Thông Tin - Thể Thao TP-Hải Dương2
272Đỗ Hoài LanDancing Queen Lạng Sơn2
299Đàm Nguyễn Xuân DuyênTrường Song ngữ liên cấp Wellspring2
SK: 61 (S11S) - Bán kết Thiếu nhi 1 F4 Latin S
77Vũ Yến NhiProG Academy1
87Đỗ Hương ThảoProG Academy1
133Vũ Châu AnhSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
137Nguyễn Thị Thùy DươngSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
169Hoàng Bảo ChiTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
173Nguyễn Hà AnhColorful Art Quảng Ninh1
174Bùi Hoàng YếnColorful Art Quảng Ninh1
199Võ Kỳ Thanh TrúcSở VHTT Thành phố Đà Nẵng1
203Nguyễn Hoàng Mai AnhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
210Trần Hà LinhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
235Phạm Bảo Khánh LinhTrường Tiểu Học Phả Lại1
252Bùi Trúc ChiTrung Tâm Văn Hoá Thông Tin - Thể Thao TP-Hải Dương1
254Nguyễn Thiên HươngĐiệp Vũ Trường1
255Lê Phương LinhĐiệp Vũ Trường1
298Trần Trà MyTrường Tiểu học Thị trấn Yên Viên1
SK: 62 (D21S) - Bán kết Thiếu nhi 2 E4 Latin S
90Phạm Minh Thanh/Nguyễn Linh AnhProG Academy1
92Trần Bảo Minh/Nguyễn Hà VyProG Academy1
118Ninh Cao Bách/Nguyễn Thu HàSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
128Trần Văn Đức/Hoàng Thị PhươngSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
129Nguyễn Gia Khánh/Đỗ Ngọc Khánh HuyềnSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
201Nguyễn Lâm Hữu Phước/Nguyễn Bình Phương AnSở VHTT Thành phố Đà Nẵng1
208Đào Thế Anh/Llê Ngọc Phương LinhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
249Trần Văn Tuấn Anh/Trần Ngọc Bảo TrâmTrung Tâm Văn Hoá Thông Tin - Thể Thao TP-Hải Dương1
250Nguyễn Khắc Hiệu/Nguyễn Cao Kỳ AnhTrung Tâm Văn Hoá Thông Tin - Thể Thao TP-Hải Dương1
SK: 63 (S21S) - Bán kết Thiếu nhi 2 F4 Latin S
53Lê Thị Thanh ThủySở VH,TT&DL Tỉnh Thanh Hóa1
55Ngô Phương ThảoSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
59Nguyễn Phạm Phương LinhSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
77Vũ Yến NhiProG Academy1
79Ngô Hương NhiProG Academy1
80Bùi Thiên AnProG Academy1
123Nguyễn Ngân KhánhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
146Nguyễn Đỗ Nguyệt AnhBảo Dance Sport Nghệ An1
147Hồ Gia NhiBảo Dance Sport Nghệ An1
170Nguyễn Trịnh Hà MyTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
204Trần Quỳnh AnhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
253Phạm Nguyễn Gia LinhĐiệp Vũ Trường1
299Đàm Nguyễn Xuân DuyênTrường Song ngữ liên cấp Wellspring1
SK: 64 (D71S) - Chung kết Trung niên 1 E4 Latin S
61Đỗ Kỳ Lân/Trần Diệu HươngSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
195Trần Quốc Tú/Nguyễn Bích TrâmElite Dance1
221Âu Tuấn Hòa/Vũ Thị NgaCLB HH Dance HN1
281Đinh Quang Hiền/Nguyễn Thị Thuỳ DungTrung tâm văn hoá TTTT Tp. Thủ Dầu Một1
290Đoàn Hồng Hải/Đặng Ngọc PhượngTrung tâm văn hoá TT huyện Bắc Tân Uyên1
291Tăng Hồng Phước/Tô Thị Trang ĐàiTrung tâm VHTTT thị xã Bến Cát1
SK: 65 (D21S) - Chung kết Thiếu nhi 2 E4 Latin S
90Phạm Minh Thanh/Nguyễn Linh AnhProG Academy1
92Trần Bảo Minh/Nguyễn Hà VyProG Academy1
118Ninh Cao Bách/Nguyễn Thu HàSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
128Trần Văn Đức/Hoàng Thị PhươngSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
129Nguyễn Gia Khánh/Đỗ Ngọc Khánh HuyềnSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
208Đào Thế Anh/Llê Ngọc Phương LinhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
250Nguyễn Khắc Hiệu/Nguyễn Cao Kỳ AnhTrung Tâm Văn Hoá Thông Tin - Thể Thao TP-Hải Dương1
SK: 66 (S11S) - Chung kết Thiếu nhi 1 F4 Latin S
77Vũ Yến NhiProG Academy1
87Đỗ Hương ThảoProG Academy1
137Nguyễn Thị Thùy DươngSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
169Hoàng Bảo ChiTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
235Phạm Bảo Khánh LinhTrường Tiểu Học Phả Lại1
254Nguyễn Thiên HươngĐiệp Vũ Trường1
SK: 67 (S21S) - Chung kết Thiếu nhi 2 F4 Latin S
55Ngô Phương ThảoSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
77Vũ Yến NhiProG Academy1
79Ngô Hương NhiProG Academy1
80Bùi Thiên AnProG Academy1
146Nguyễn Đỗ Nguyệt AnhBảo Dance Sport Nghệ An1
253Phạm Nguyễn Gia LinhĐiệp Vũ Trường1
SK: 68 (D11S) - Chung kết Thiếu nhi 1 E4 Latin S
114Nguyễn Cảnh Thắng/Nguyễn Tú PhươngSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
116Nguyễn Cảnh Toàn/Nguyễn Thu HàSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
127Trần Văn Đức/Quách Khánh ChiSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
138Lê Tuấn Kiệt/Nguyễn Bảo ChiSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
175Phạm Gia Bảo/Nguyễn Bảo NgọcColorful Art Quảng Ninh1
217Hoàng Trần Quốc An/Ngô Hoàng NgânTrung tâm Văn hóa và Truyền thông thành phố Thái Nguyên 1
SK: 69 (S22T) - Bán kết Thiếu nhi 2 F2 Standard T
12Trần Thị Minh AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
13Trần Thị Mai AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
16Phùng Thúy QuỳnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
79Ngô Hương NhiProG Academy1
85Lê Quỳnh TrangProG Academy1
150Nguyễn Quỳnh MaiTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
153Lê Hà AnhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
190Nguyễn Phương AnhDancesport HD 1
191Đinh Quỳnh ChiDancesport HD 1
196Phan Lê Gia HânElite Dance1
272Đỗ Hoài LanDancing Queen Lạng Sơn1
273Chử Mai HươngDancing Queen Lạng Sơn1
SK: 70 (S12T) - Chung kết Thiếu nhi 1 F2 Standard T
77Vũ Yến NhiProG Academy1
151Hồ Bảo KhánhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
154Vũ Trần Đan LinhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
157Hoàng Tuệ VyTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
168Lương Ngọc LinhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
SK: 71 (D52T) - Chung kết Dưới 21 tuổi E2 Standard T
11Hoàng Văn Tú/Phạm Trà MyFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
88Chu Nguyên Khôi/Đào Lan PhươngProG Academy1
95Nguyễn Tuấn An/Hoàng Phương AnhProG Academy1
96Nguyễn Quốc Bảo/Trần Hoàng Minh ChâuProG Academy1
97Trần Tuấn Kiệt/Trần Lương Diễm QuỳnhProG Academy1
163Nguyễn Tiến Đạt/Lê Nhật LinhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
SK: 72 (S22T) - Chung kết Thiếu nhi 2 F2 Standard T
16Phùng Thúy QuỳnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
79Ngô Hương NhiProG Academy1
85Lê Quỳnh TrangProG Academy1
150Nguyễn Quỳnh MaiTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
153Lê Hà AnhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
196Phan Lê Gia HânElite Dance1
SK: 73 (H52T) - Chung kết Dưới 21 tuổi E2 Standard T
11Hoàng Văn Tú/Phạm Trà MyFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
14Lương Trịnh Thái Sang/Hoàng Ngọc Bảo ThyFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
15Phạm Hữu Đạt/Nguyễn Thùy DươngFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
18Nguyễn Trường Sơn/Hà Lan HươngFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
33Phạm Đức Anh/Đinh Quỳnh AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
SK: 74 (D72T) - Chung kết Trung niên 1 E2 Standard T
172Nguyễn Minh Tài/Đặng Ngọc PhượngTt huấn luyện và thi đấu TDTT Bình Dương1
219Nguyễn Quốc Bình/Tạ Thiên ThanhUni Dance1
300Đỗ Hoàng Anh Tuấn/Trần Thị Mỹ ThanhTrung tâm Văn hoá Thể thao Vietsovpetro Tp. Vũng Tàu1
SK: 75 (H62T) - Chung kết Thanh niên E2 Standard T
11Hoàng Văn Tú/Phạm Trà MyFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
14Lương Trịnh Thái Sang/Hoàng Ngọc Bảo ThyFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
15Phạm Hữu Đạt/Nguyễn Thùy DươngFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
18Nguyễn Trường Sơn/Hà Lan HươngFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
33Phạm Đức Anh/Đinh Quỳnh AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
SK: 76 (S12V) - Chung kết Thiếu nhi 1 F5 Standard VW
19Vũ Diệu HươngFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
20Trần Nhã KỳFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
27Bùi Tường LinhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
28Nguyễn Bảo TrangFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
77Vũ Yến NhiProG Academy1
157Hoàng Tuệ VyTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
SK: 77 (S22V) - Bán kết Thiếu nhi 2 F5 Standard VW
12Trần Thị Minh AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
13Trần Thị Mai AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
16Phùng Thúy QuỳnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
47Nguyễn Phạm Tuệ MinhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
79Ngô Hương NhiProG Academy1
85Lê Quỳnh TrangProG Academy1
150Nguyễn Quỳnh MaiTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
191Đinh Quỳnh ChiDancesport HD 1
196Phan Lê Gia HânElite Dance1
SK: 78 (H52V) - Chung kết Dưới 21 tuổi E5 Standard VW
11Hoàng Văn Tú/Phạm Trà MyFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
14Lương Trịnh Thái Sang/Hoàng Ngọc Bảo ThyFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
15Phạm Hữu Đạt/Nguyễn Thùy DươngFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
18Nguyễn Trường Sơn/Hà Lan HươngFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
33Phạm Đức Anh/Đinh Quỳnh AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
SK: 79 (S22V) - Chung kết Thiếu nhi 2 F5 Standard VW
12Trần Thị Minh AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
13Trần Thị Mai AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
16Phùng Thúy QuỳnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
79Ngô Hương NhiProG Academy1
85Lê Quỳnh TrangProG Academy1
150Nguyễn Quỳnh MaiTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
SK: 80 (S12W) - Bán kết Thiếu nhi 1 F1 Standard W
19Vũ Diệu HươngFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
20Trần Nhã KỳFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
27Bùi Tường LinhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
77Vũ Yến NhiProG Academy1
87Đỗ Hương ThảoProG Academy1
151Hồ Bảo KhánhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
154Vũ Trần Đan LinhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
157Hoàng Tuệ VyTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
SK: 81 (D52W) - Chung kết Dưới 21 tuổi E1 Standard W
11Hoàng Văn Tú/Phạm Trà MyFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
88Chu Nguyên Khôi/Đào Lan PhươngProG Academy1
95Nguyễn Tuấn An/Hoàng Phương AnhProG Academy1
96Nguyễn Quốc Bảo/Trần Hoàng Minh ChâuProG Academy1
97Trần Tuấn Kiệt/Trần Lương Diễm QuỳnhProG Academy1
163Nguyễn Tiến Đạt/Lê Nhật LinhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
194Lương Đình Tùng Dương/Đào Minh AnhDancesport HD 1
SK: 82 (S22W) - Bán kết Thiếu nhi 2 F1 Standard W
12Trần Thị Minh AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
13Trần Thị Mai AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
16Phùng Thúy QuỳnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
26Vũ Thị Mai AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
47Nguyễn Phạm Tuệ MinhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
53Lê Thị Thanh ThủySở VH,TT&DL Tỉnh Thanh Hóa1
79Ngô Hương NhiProG Academy1
85Lê Quỳnh TrangProG Academy1
150Nguyễn Quỳnh MaiTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
153Lê Hà AnhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
190Nguyễn Phương AnhDancesport HD 1
191Đinh Quỳnh ChiDancesport HD 1
196Phan Lê Gia HânElite Dance1
272Đỗ Hoài LanDancing Queen Lạng Sơn1
273Chử Mai HươngDancing Queen Lạng Sơn1
SK: 83 (D72W) - Chung kết Trung niên 1 E1 Standard W
172Nguyễn Minh Tài/Đặng Ngọc PhượngTt huấn luyện và thi đấu TDTT Bình Dương1
219Nguyễn Quốc Bình/Tạ Thiên ThanhUni Dance1
300Đỗ Hoàng Anh Tuấn/Trần Thị Mỹ ThanhTrung tâm Văn hoá Thể thao Vietsovpetro Tp. Vũng Tàu1
SK: 84 (H62W) - Chung kết Thanh niên E1 Standard W
11Hoàng Văn Tú/Phạm Trà MyFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
14Lương Trịnh Thái Sang/Hoàng Ngọc Bảo ThyFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
15Phạm Hữu Đạt/Nguyễn Thùy DươngFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
18Nguyễn Trường Sơn/Hà Lan HươngFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
33Phạm Đức Anh/Đinh Quỳnh AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
SK: 85 (S22W) - Chung kết Thiếu nhi 2 F1 Standard W
12Trần Thị Minh AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
16Phùng Thúy QuỳnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
79Ngô Hương NhiProG Academy1
85Lê Quỳnh TrangProG Academy1
150Nguyễn Quỳnh MaiTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
153Lê Hà AnhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
196Phan Lê Gia HânElite Dance1
SK: 86 (GZ1S) - Chung kết Đồng diễn E4 Latin S
60Hiền, Bình, Hiền, Hiền, Huyền, Hương, Hoa, Thuỷ, S...Sở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
258Nguyễn Thị Ánh Tuyết, Tống Thị Hồng Thúy, Chu Thị ...CLB Kiến An Dancesport1
SK: 87 (GZ1C) - Chung kết Đồng diễn E1 Latin C
206Tuyết,Thoa,Hải,Liên,Nhung,Ngoan,Hiền,Dừa,HồngTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
SK: 88 (GZ1R) - Chung kết Đồng diễn E2 Latin R
60Hiền, Bình, Hiền, Hiền, Huyền, Hương, Hoa, Thuỷ, S...Sở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
SK: 89 (S11P) - Chung kết Thiếu nhi 1 F5 Latin P
77Vũ Yến NhiProG Academy1
137Nguyễn Thị Thùy DươngSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
199Võ Kỳ Thanh TrúcSở VHTT Thành phố Đà Nẵng1
203Nguyễn Hoàng Mai AnhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
235Phạm Bảo Khánh LinhTrường Tiểu Học Phả Lại1
254Nguyễn Thiên HươngĐiệp Vũ Trường1
255Lê Phương LinhĐiệp Vũ Trường1
SK: 90 (D51P) - Chung kết Dưới 21 tuổi E5 Latin P
94Phạm Hoàng Việt/Nguyễn Đặng Yến NhiProG Academy1
97Trần Tuấn Kiệt/Trần Lương Diễm QuỳnhProG Academy1
113Nguyễn Nguyên Kiệt/Nguyên Phương Trang AnhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
171Hà Như Minh/Hoàng Diệu Hà MyTrường THCS Thăng Long1
218Nguyễn Phạm Đức/Lê Minh NguyệtCLB 2M Dancesport1
SK: 91 (S21P) - Bán kết Thiếu nhi 2 F5 Latin P
51Nguyễn Thủy TiênSở VH,TT&DL Tỉnh Thanh Hóa1
53Lê Thị Thanh ThủySở VH,TT&DL Tỉnh Thanh Hóa1
77Vũ Yến NhiProG Academy1
79Ngô Hương NhiProG Academy1
123Nguyễn Ngân KhánhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
146Nguyễn Đỗ Nguyệt AnhBảo Dance Sport Nghệ An1
147Hồ Gia NhiBảo Dance Sport Nghệ An1
192Cao Đỗ Thảo MyDancesport HD 1
200Trần Phạm Quế TrâmSở VHTT Thành phố Đà Nẵng1
202Vũ Đặng Tú AnhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
204Trần Quỳnh AnhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
216Bùi Vũ Hiền AnhTrường THCS Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy 1
253Phạm Nguyễn Gia LinhĐiệp Vũ Trường1
299Đàm Nguyễn Xuân DuyênTrường Song ngữ liên cấp Wellspring1
SK: 92 (S12W) - Chung kết Thiếu nhi 1 F1 Standard W
19Vũ Diệu HươngFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
20Trần Nhã KỳFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
77Vũ Yến NhiProG Academy1
151Hồ Bảo KhánhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
154Vũ Trần Đan LinhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
157Hoàng Tuệ VyTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
SK: 93 (H52W) - Chung kết Dưới 21 tuổi E1 Standard W
11Hoàng Văn Tú/Phạm Trà MyFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
14Lương Trịnh Thái Sang/Hoàng Ngọc Bảo ThyFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
15Phạm Hữu Đạt/Nguyễn Thùy DươngFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
18Nguyễn Trường Sơn/Hà Lan HươngFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
33Phạm Đức Anh/Đinh Quỳnh AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
SK: 94 (S222) - Bán kết Thiếu nhi 2 FD Standard W,T
12Trần Thị Minh AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
13Trần Thị Mai AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
16Phùng Thúy QuỳnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
47Nguyễn Phạm Tuệ MinhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
79Ngô Hương NhiProG Academy1
85Lê Quỳnh TrangProG Academy1
150Nguyễn Quỳnh MaiTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
153Lê Hà AnhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
190Nguyễn Phương AnhDancesport HD 1
191Đinh Quỳnh ChiDancesport HD 1
196Phan Lê Gia HânElite Dance1
SK: 95 (S122) - Bán kết Thiếu nhi 1 FD Standard W,T
20Trần Nhã KỳFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
27Bùi Tường LinhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
77Vũ Yến NhiProG Academy1
151Hồ Bảo KhánhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
154Vũ Trần Đan LinhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
157Hoàng Tuệ VyTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
168Lương Ngọc LinhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
275Vũ Diệu HươngTrung Tâm Văn Hóa TTTT TX Thuận An - Bình Dương1
SK: 96 (D722) - Chung kết Trung niên 1 D Standard W,T
172Nguyễn Minh Tài/Đặng Ngọc PhượngTt huấn luyện và thi đấu TDTT Bình Dương1
219Nguyễn Quốc Bình/Tạ Thiên ThanhUni Dance1
300Đỗ Hoàng Anh Tuấn/Trần Thị Mỹ ThanhTrung tâm Văn hoá Thể thao Vietsovpetro Tp. Vũng Tàu1
SK: 97 (S222) - Chung kết Thiếu nhi 2 FD Standard W,T
12Trần Thị Minh AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
16Phùng Thúy QuỳnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
79Ngô Hương NhiProG Academy1
85Lê Quỳnh TrangProG Academy1
150Nguyễn Quỳnh MaiTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
153Lê Hà AnhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
196Phan Lê Gia HânElite Dance1
SK: 98 (S122) - Chung kết Thiếu nhi 1 FD Standard W,T
20Trần Nhã KỳFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
27Bùi Tường LinhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
77Vũ Yến NhiProG Academy1
151Hồ Bảo KhánhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
154Vũ Trần Đan LinhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
157Hoàng Tuệ VyTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
168Lương Ngọc LinhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
SK: 99 (S224) - Chung kết Thiếu nhi 2 FB Standard W,T,F,Q
17Nguyễn Minh KhuêFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
80Bùi Thiên AnProG Academy1
160Phan Châu AnhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
247Hoàng Ngọc Bảo ThyTrường THCS Ngô Gia Tự - Tp Hải Dương1
SK: 100 (S31C) - Tứ kết Thiếu niên 1 F1 Latin C
29Lương Thị Hồng AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
34Nguyễn Thị Thu HàFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
37Nguyễn Hà AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
52Nguyễn Phạm Phương NhiSở VH,TT&DL Tỉnh Thanh Hóa1
55Ngô Phương ThảoSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
56Hoàng Bảo HânSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
66Trần Diễm QuỳnhProG Academy1
71Trần Nguyễn Diệu LinhProG Academy1
79Ngô Hương NhiProG Academy1
82Nguyễn Minh PhươngProG Academy1
105Nguyễn Lê Kiều LinhVietsdance Center1
122Nguyễn Lâm Huyền AnhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
145Phạm Khánh PhươngBảo Dance Sport Nghệ An1
198Nguyễn Hoàng Minh ThưSở VHTT Thành phố Đà Nẵng1
202Vũ Đặng Tú AnhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
205Phạm Thị Phương AnhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
211Hà Thu ThủyTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
227Lê Hồng ThắmTrung tâm Huấn luyện và Thi đấu TDTT tỉnh Lâm Đồng1
251Phạm Hồng MinhTrung Tâm Văn Hoá Thông Tin - Thể Thao TP-Hải Dương1
SK: 101 (D224) - Chung kết Thiếu nhi 2 B Standard W,T,F,Q
90Phạm Minh Thanh/Nguyễn Linh AnhProG Academy1
91Nguyễn Anh Đức/Nguyễn Gia NhưProG Academy1
92Trần Bảo Minh/Nguyễn Hà VyProG Academy1
162Phùng Gia Bảo/Phạm Bảo AnhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
165Lê Đức Anh/Phạm Bảo TrâmTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
SK: 102 (S225) - Chung kết Thiếu nhi 2 FA Standard W,T,VW,F,Q
17Nguyễn Minh KhuêFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
80Bùi Thiên AnProG Academy1
160Phan Châu AnhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
247Hoàng Ngọc Bảo ThyTrường THCS Ngô Gia Tự - Tp Hải Dương1
SK: 103 (D31C) - Bán kết Thiếu niên 1 E1 Latin C
50Hoàng Tiến Phát/Nguyễn Phương AnhSở VH,TT&DL Tỉnh Thanh Hóa1
70Hoàng Gia Bảo/Hoàng Gia LinhProG Academy1
73Lê Quốc Hưng/Trần Linh ChiProG Academy1
135Đào Kim Gia Bảo/Phạm Thị Huyền TrangSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
140Từ Đức Minh/Đỗ Bảo HânSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
142Nguyễn Hải Long/Phạm Ngọc NhiSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
176Đào Trọng Phú/Hoàng Bảo NgọcColorful Art Quảng Ninh1
177Lê Hoàng/Nguyễn Vũ Hương GiangColorful Art Quảng Ninh1
208Đào Thế Anh/Llê Ngọc Phương LinhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
209Phạm Huy Hoàng/Vũ Yến NhiTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
228Phạm Duy Khôi/Võ Ngọc Minh TuyềnTrung tâm Huấn luyện và Thi đấu TDTT tỉnh Lâm Đồng1
236Nguyễn Duy Anh/Đàm Thị Thanh HoaMY DANCE HD1
246Cao Hàn Minh Thái/Nguyễn Ngọc Khánh LinhCLB Khiêu vũ Hải Dương1
248Vũ Hoàng Việt Anh/Nguyễn Thảo LyTrung Tâm Văn Hoá Thông Tin - Thể Thao TP-Hải Dương1
SK: 104 (S31C) - Bán kết Thiếu niên 1 F1 Latin C
29Lương Thị Hồng AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
55Ngô Phương ThảoSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
71Trần Nguyễn Diệu LinhProG Academy1
79Ngô Hương NhiProG Academy1
82Nguyễn Minh PhươngProG Academy1
122Nguyễn Lâm Huyền AnhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
145Phạm Khánh PhươngBảo Dance Sport Nghệ An1
198Nguyễn Hoàng Minh ThưSở VHTT Thành phố Đà Nẵng1
202Vũ Đặng Tú AnhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
205Phạm Thị Phương AnhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
227Lê Hồng ThắmTrung tâm Huấn luyện và Thi đấu TDTT tỉnh Lâm Đồng1
251Phạm Hồng MinhTrung Tâm Văn Hoá Thông Tin - Thể Thao TP-Hải Dương1
SK: 105 (D225) - Chung kết Thiếu nhi 2 A Standard W,T,VW,F,Q
90Phạm Minh Thanh/Nguyễn Linh AnhProG Academy1
91Nguyễn Anh Đức/Nguyễn Gia NhưProG Academy1
92Trần Bảo Minh/Nguyễn Hà VyProG Academy1
162Phùng Gia Bảo/Phạm Bảo AnhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
165Lê Đức Anh/Phạm Bảo TrâmTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
SK: 106 (D31R) - Bán kết Thiếu niên 1 E2 Latin R
50Hoàng Tiến Phát/Nguyễn Phương AnhSở VH,TT&DL Tỉnh Thanh Hóa1
70Hoàng Gia Bảo/Hoàng Gia LinhProG Academy1
73Lê Quốc Hưng/Trần Linh ChiProG Academy1
135Đào Kim Gia Bảo/Phạm Thị Huyền TrangSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
140Từ Đức Minh/Đỗ Bảo HânSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
142Nguyễn Hải Long/Phạm Ngọc NhiSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
176Đào Trọng Phú/Hoàng Bảo NgọcColorful Art Quảng Ninh1
177Lê Hoàng/Nguyễn Vũ Hương GiangColorful Art Quảng Ninh1
209Phạm Huy Hoàng/Vũ Yến NhiTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
228Phạm Duy Khôi/Võ Ngọc Minh TuyềnTrung tâm Huấn luyện và Thi đấu TDTT tỉnh Lâm Đồng1
236Nguyễn Duy Anh/Đàm Thị Thanh HoaMY DANCE HD1
246Cao Hàn Minh Thái/Nguyễn Ngọc Khánh LinhCLB Khiêu vũ Hải Dương1
248Vũ Hoàng Việt Anh/Nguyễn Thảo LyTrung Tâm Văn Hoá Thông Tin - Thể Thao TP-Hải Dương1
SK: 107 (S31C) - Chung kết Thiếu niên 1 F1 Latin C
71Trần Nguyễn Diệu LinhProG Academy1
82Nguyễn Minh PhươngProG Academy1
122Nguyễn Lâm Huyền AnhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
198Nguyễn Hoàng Minh ThưSở VHTT Thành phố Đà Nẵng1
205Phạm Thị Phương AnhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
227Lê Hồng ThắmTrung tâm Huấn luyện và Thi đấu TDTT tỉnh Lâm Đồng1
SK: 108 (Q31C) - Chung kết Thiếu niên 1 F1 Latin C
56Hoàng Bảo HânSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
144Nguyễn Thị Anh ĐàoSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
145Phạm Khánh PhươngBảo Dance Sport Nghệ An1
146Nguyễn Đỗ Nguyệt AnhBảo Dance Sport Nghệ An1
147Hồ Gia NhiBảo Dance Sport Nghệ An1
198Nguyễn Hoàng Minh ThưSở VHTT Thành phố Đà Nẵng1
200Trần Phạm Quế TrâmSở VHTT Thành phố Đà Nẵng1
256Nguyễn Đức Thanh HằngĐiệp Vũ Trường1
SK: 109 (S312) - Bán kết Thiếu niên 1 FD Latin C,R
29Lương Thị Hồng AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
55Ngô Phương ThảoSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
56Hoàng Bảo HânSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
58Lê Minh AnhSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
66Trần Diễm QuỳnhProG Academy1
71Trần Nguyễn Diệu LinhProG Academy1
79Ngô Hương NhiProG Academy1
80Bùi Thiên AnProG Academy1
82Nguyễn Minh PhươngProG Academy1
86Trần Minh HuyềnProG Academy1
122Nguyễn Lâm Huyền AnhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
145Phạm Khánh PhươngBảo Dance Sport Nghệ An1
202Vũ Đặng Tú AnhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
205Phạm Thị Phương AnhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
211Hà Thu ThủyTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
227Lê Hồng ThắmTrung tâm Huấn luyện và Thi đấu TDTT tỉnh Lâm Đồng1
251Phạm Hồng MinhTrung Tâm Văn Hoá Thông Tin - Thể Thao TP-Hải Dương1
SK: 110 (D31C) - Chung kết Thiếu niên 1 E1 Latin C
50Hoàng Tiến Phát/Nguyễn Phương AnhSở VH,TT&DL Tỉnh Thanh Hóa1
70Hoàng Gia Bảo/Hoàng Gia LinhProG Academy1
135Đào Kim Gia Bảo/Phạm Thị Huyền TrangSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
140Từ Đức Minh/Đỗ Bảo HânSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
142Nguyễn Hải Long/Phạm Ngọc NhiSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
209Phạm Huy Hoàng/Vũ Yến NhiTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
228Phạm Duy Khôi/Võ Ngọc Minh TuyềnTrung tâm Huấn luyện và Thi đấu TDTT tỉnh Lâm Đồng1
SK: 111 (S31J) - Bán kết Thiếu niên 1 F3 Latin J
52Nguyễn Phạm Phương NhiSở VH,TT&DL Tỉnh Thanh Hóa1
55Ngô Phương ThảoSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
56Hoàng Bảo HânSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
58Lê Minh AnhSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
66Trần Diễm QuỳnhProG Academy1
79Ngô Hương NhiProG Academy1
82Nguyễn Minh PhươngProG Academy1
122Nguyễn Lâm Huyền AnhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
145Phạm Khánh PhươngBảo Dance Sport Nghệ An1
198Nguyễn Hoàng Minh ThưSở VHTT Thành phố Đà Nẵng1
205Phạm Thị Phương AnhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
227Lê Hồng ThắmTrung tâm Huấn luyện và Thi đấu TDTT tỉnh Lâm Đồng1
251Phạm Hồng MinhTrung Tâm Văn Hoá Thông Tin - Thể Thao TP-Hải Dương1
SK: 112 (D312) - Bán kết Thiếu niên 1 D Latin C,R
50Hoàng Tiến Phát/Nguyễn Phương AnhSở VH,TT&DL Tỉnh Thanh Hóa1
70Hoàng Gia Bảo/Hoàng Gia LinhProG Academy1
73Lê Quốc Hưng/Trần Linh ChiProG Academy1
136Đào Kim Gia Bảo/Nguyễn Như QuỳnhSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
140Từ Đức Minh/Đỗ Bảo HânSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
141Nguyễn Hải Long/Trần Hà ChâuSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
209Phạm Huy Hoàng/Vũ Yến NhiTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
228Phạm Duy Khôi/Võ Ngọc Minh TuyềnTrung tâm Huấn luyện và Thi đấu TDTT tỉnh Lâm Đồng1
236Nguyễn Duy Anh/Đàm Thị Thanh HoaMY DANCE HD1
246Cao Hàn Minh Thái/Nguyễn Ngọc Khánh LinhCLB Khiêu vũ Hải Dương1
248Vũ Hoàng Việt Anh/Nguyễn Thảo LyTrung Tâm Văn Hoá Thông Tin - Thể Thao TP-Hải Dương1
SK: 113 (S31R) - Bán kết Thiếu niên 1 F2 Latin R
17Nguyễn Minh KhuêFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
52Nguyễn Phạm Phương NhiSở VH,TT&DL Tỉnh Thanh Hóa1
55Ngô Phương ThảoSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
56Hoàng Bảo HânSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
66Trần Diễm QuỳnhProG Academy1
71Trần Nguyễn Diệu LinhProG Academy1
79Ngô Hương NhiProG Academy1
82Nguyễn Minh PhươngProG Academy1
122Nguyễn Lâm Huyền AnhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
145Phạm Khánh PhươngBảo Dance Sport Nghệ An1
198Nguyễn Hoàng Minh ThưSở VHTT Thành phố Đà Nẵng1
202Vũ Đặng Tú AnhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
205Phạm Thị Phương AnhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
211Hà Thu ThủyTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
227Lê Hồng ThắmTrung tâm Huấn luyện và Thi đấu TDTT tỉnh Lâm Đồng1
251Phạm Hồng MinhTrung Tâm Văn Hoá Thông Tin - Thể Thao TP-Hải Dương1
SK: 114 (D31R) - Chung kết Thiếu niên 1 E2 Latin R
50Hoàng Tiến Phát/Nguyễn Phương AnhSở VH,TT&DL Tỉnh Thanh Hóa1
70Hoàng Gia Bảo/Hoàng Gia LinhProG Academy1
135Đào Kim Gia Bảo/Phạm Thị Huyền TrangSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
140Từ Đức Minh/Đỗ Bảo HânSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
142Nguyễn Hải Long/Phạm Ngọc NhiSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
209Phạm Huy Hoàng/Vũ Yến NhiTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
228Phạm Duy Khôi/Võ Ngọc Minh TuyềnTrung tâm Huấn luyện và Thi đấu TDTT tỉnh Lâm Đồng1
SK: 115 (S31R) - Chung kết Thiếu niên 1 F2 Latin R
17Nguyễn Minh KhuêFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
71Trần Nguyễn Diệu LinhProG Academy1
79Ngô Hương NhiProG Academy1
82Nguyễn Minh PhươngProG Academy1
122Nguyễn Lâm Huyền AnhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
198Nguyễn Hoàng Minh ThưSở VHTT Thành phố Đà Nẵng1
205Phạm Thị Phương AnhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
251Phạm Hồng MinhTrung Tâm Văn Hoá Thông Tin - Thể Thao TP-Hải Dương1
SK: 116 (Q31R) - Chung kết Thiếu niên 1 F1 Latin R
58Lê Minh AnhSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
144Nguyễn Thị Anh ĐàoSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
145Phạm Khánh PhươngBảo Dance Sport Nghệ An1
146Nguyễn Đỗ Nguyệt AnhBảo Dance Sport Nghệ An1
147Hồ Gia NhiBảo Dance Sport Nghệ An1
198Nguyễn Hoàng Minh ThưSở VHTT Thành phố Đà Nẵng1
200Trần Phạm Quế TrâmSở VHTT Thành phố Đà Nẵng1
256Nguyễn Đức Thanh HằngĐiệp Vũ Trường1
SK: 117 (S312) - Chung kết Thiếu niên 1 FD Latin C,R
58Lê Minh AnhSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
71Trần Nguyễn Diệu LinhProG Academy1
79Ngô Hương NhiProG Academy1
82Nguyễn Minh PhươngProG Academy1
122Nguyễn Lâm Huyền AnhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
145Phạm Khánh PhươngBảo Dance Sport Nghệ An1
205Phạm Thị Phương AnhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
227Lê Hồng ThắmTrung tâm Huấn luyện và Thi đấu TDTT tỉnh Lâm Đồng1
SK: 118 (D312) - Chung kết Thiếu niên 1 D Latin C,R
50Hoàng Tiến Phát/Nguyễn Phương AnhSở VH,TT&DL Tỉnh Thanh Hóa1
70Hoàng Gia Bảo/Hoàng Gia LinhProG Academy1
136Đào Kim Gia Bảo/Nguyễn Như QuỳnhSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
140Từ Đức Minh/Đỗ Bảo HânSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
141Nguyễn Hải Long/Trần Hà ChâuSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
209Phạm Huy Hoàng/Vũ Yến NhiTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
SK: 119 (S31J) - Chung kết Thiếu niên 1 F3 Latin J
58Lê Minh AnhSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
79Ngô Hương NhiProG Academy1
82Nguyễn Minh PhươngProG Academy1
122Nguyễn Lâm Huyền AnhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
145Phạm Khánh PhươngBảo Dance Sport Nghệ An1
198Nguyễn Hoàng Minh ThưSở VHTT Thành phố Đà Nẵng1
205Phạm Thị Phương AnhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
227Lê Hồng ThắmTrung tâm Huấn luyện và Thi đấu TDTT tỉnh Lâm Đồng1
SK: 120 (Q31J) - Chung kết Thiếu niên 1 F1 Latin J
55Ngô Phương ThảoSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
58Lê Minh AnhSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
145Phạm Khánh PhươngBảo Dance Sport Nghệ An1
146Nguyễn Đỗ Nguyệt AnhBảo Dance Sport Nghệ An1
147Hồ Gia NhiBảo Dance Sport Nghệ An1
198Nguyễn Hoàng Minh ThưSở VHTT Thành phố Đà Nẵng1
200Trần Phạm Quế TrâmSở VHTT Thành phố Đà Nẵng1
256Nguyễn Đức Thanh HằngĐiệp Vũ Trường1
SK: 121 (S32T) - Bán kết Thiếu niên 1 F2 Standard T
21Nguyễn Thị Diệp AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
55Ngô Phương ThảoSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
58Lê Minh AnhSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
79Ngô Hương NhiProG Academy1
80Bùi Thiên AnProG Academy1
85Lê Quỳnh TrangProG Academy1
158Hoàng Khánh LinhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
160Phan Châu AnhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
187Nguyễn Thị Huyền TrangDancesport HD 1
SK: 122 (D31J) - Chung kết Thiếu niên 1 E3 Latin J
50Hoàng Tiến Phát/Nguyễn Phương AnhSở VH,TT&DL Tỉnh Thanh Hóa1
70Hoàng Gia Bảo/Hoàng Gia LinhProG Academy1
209Phạm Huy Hoàng/Vũ Yến NhiTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
228Phạm Duy Khôi/Võ Ngọc Minh TuyềnTrung tâm Huấn luyện và Thi đấu TDTT tỉnh Lâm Đồng1
246Cao Hàn Minh Thái/Nguyễn Ngọc Khánh LinhCLB Khiêu vũ Hải Dương1
248Vũ Hoàng Việt Anh/Nguyễn Thảo LyTrung Tâm Văn Hoá Thông Tin - Thể Thao TP-Hải Dương1
SK: 123 (S31S) - Chung kết Thiếu niên 1 F4 Latin S
52Nguyễn Phạm Phương NhiSở VH,TT&DL Tỉnh Thanh Hóa1
79Ngô Hương NhiProG Academy1
82Nguyễn Minh PhươngProG Academy1
122Nguyễn Lâm Huyền AnhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
145Phạm Khánh PhươngBảo Dance Sport Nghệ An1
198Nguyễn Hoàng Minh ThưSở VHTT Thành phố Đà Nẵng1
205Phạm Thị Phương AnhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
227Lê Hồng ThắmTrung tâm Huấn luyện và Thi đấu TDTT tỉnh Lâm Đồng1
251Phạm Hồng MinhTrung Tâm Văn Hoá Thông Tin - Thể Thao TP-Hải Dương1
SK: 124 (Q31S) - Chung kết Thiếu niên 1 F1 Latin S
56Hoàng Bảo HânSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
58Lê Minh AnhSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
144Nguyễn Thị Anh ĐàoSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
145Phạm Khánh PhươngBảo Dance Sport Nghệ An1
146Nguyễn Đỗ Nguyệt AnhBảo Dance Sport Nghệ An1
147Hồ Gia NhiBảo Dance Sport Nghệ An1
198Nguyễn Hoàng Minh ThưSở VHTT Thành phố Đà Nẵng1
200Trần Phạm Quế TrâmSở VHTT Thành phố Đà Nẵng1
256Nguyễn Đức Thanh HằngĐiệp Vũ Trường1
SK: 125 (S32W) - Bán kết Thiếu niên 1 F1 Standard W
21Nguyễn Thị Diệp AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
55Ngô Phương ThảoSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
58Lê Minh AnhSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
79Ngô Hương NhiProG Academy1
80Bùi Thiên AnProG Academy1
85Lê Quỳnh TrangProG Academy1
158Hoàng Khánh LinhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
160Phan Châu AnhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
187Nguyễn Thị Huyền TrangDancesport HD 1
SK: 126 (D31S) - Chung kết Thiếu niên 1 E4 Latin S
50Hoàng Tiến Phát/Nguyễn Phương AnhSở VH,TT&DL Tỉnh Thanh Hóa1
70Hoàng Gia Bảo/Hoàng Gia LinhProG Academy1
136Đào Kim Gia Bảo/Nguyễn Như QuỳnhSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
140Từ Đức Minh/Đỗ Bảo HânSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
209Phạm Huy Hoàng/Vũ Yến NhiTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
228Phạm Duy Khôi/Võ Ngọc Minh TuyềnTrung tâm Huấn luyện và Thi đấu TDTT tỉnh Lâm Đồng1
246Cao Hàn Minh Thái/Nguyễn Ngọc Khánh LinhCLB Khiêu vũ Hải Dương1
SK: 127 (Q32T) - Chung kết Thiếu niên 1 F1 Standard T
150Nguyễn Quỳnh MaiTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
151Hồ Bảo KhánhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
153Lê Hà AnhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
160Phan Châu AnhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
SK: 128 (S32T) - Chung kết Thiếu niên 1 F2 Standard T
21Nguyễn Thị Diệp AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
58Lê Minh AnhSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
79Ngô Hương NhiProG Academy1
80Bùi Thiên AnProG Academy1
158Hoàng Khánh LinhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
160Phan Châu AnhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
SK: 129 (S32V) - Chung kết Thiếu niên 1 F5 Standard VW
21Nguyễn Thị Diệp AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
55Ngô Phương ThảoSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
79Ngô Hương NhiProG Academy1
80Bùi Thiên AnProG Academy1
85Lê Quỳnh TrangProG Academy1
159Nguyễn Hà LinhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
SK: 130 (S313) - Bán kết Thiếu niên 1 FC Latin C,R,J
78Đỗ Nguyễn Minh HạnhProG Academy1
80Bùi Thiên AnProG Academy1
81Quản Thị Thuỳ LinhProG Academy1
83Nguyễn Thu AnProG Academy1
86Trần Minh HuyềnProG Academy1
103Đinh Nguyễn Phương UyênVietsdance Center1
120Lưu Anh ThưSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
121Đàm Thùy LinhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
184Nguyễn Trần Trúc LyCLB 79 Hữu Nghị Dance Center1
214Lê Hải YếnTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
229Nguyễn Lê Phương AnhTỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu1
230Vũ Đào Như QuỳnhTỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu1
231Lê Minh TâmTỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu1
232Nguyễn Nam PhươngTỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu1
233Lê Trần Quỳnh GiangTỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu1
256Nguyễn Đức Thanh HằngĐiệp Vũ Trường1
SK: 131 (D32W) - Chung kết Thiếu niên 1 E1 Standard W
70Hoàng Gia Bảo/Hoàng Gia LinhProG Academy1
88Chu Nguyên Khôi/Đào Lan PhươngProG Academy1
162Phùng Gia Bảo/Phạm Bảo AnhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
165Lê Đức Anh/Phạm Bảo TrâmTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
194Lương Đình Tùng Dương/Đào Minh AnhDancesport HD 1
SK: 132 (Q32W) - Chung kết Thiếu niên 1 F1 Standard W
150Nguyễn Quỳnh MaiTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
151Hồ Bảo KhánhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
153Lê Hà AnhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
160Phan Châu AnhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
SK: 133 (S32W) - Chung kết Thiếu niên 1 F1 Standard W
21Nguyễn Thị Diệp AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
79Ngô Hương NhiProG Academy1
80Bùi Thiên AnProG Academy1
158Hoàng Khánh LinhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
160Phan Châu AnhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
SK: 134 (D322) - Chung kết Thiếu niên 1 D Standard W,T
70Hoàng Gia Bảo/Hoàng Gia LinhProG Academy1
88Chu Nguyên Khôi/Đào Lan PhươngProG Academy1
162Phùng Gia Bảo/Phạm Bảo AnhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
163Nguyễn Tiến Đạt/Lê Nhật LinhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
165Lê Đức Anh/Phạm Bảo TrâmTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
SK: 135 (S322) - Chung kết Thiếu niên 1 FD Standard W,T
21Nguyễn Thị Diệp AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
55Ngô Phương ThảoSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
79Ngô Hương NhiProG Academy1
80Bùi Thiên AnProG Academy1
85Lê Quỳnh TrangProG Academy1
158Hoàng Khánh LinhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
159Nguyễn Hà LinhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
160Phan Châu AnhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
187Nguyễn Thị Huyền TrangDancesport HD 1
SK: 136 (D313) - Chung kết Thiếu niên 1 C Latin C,R,J
91Nguyễn Anh Đức/Nguyễn Gia NhưProG Academy1
92Trần Bảo Minh/Nguyễn Hà VyProG Academy1
93Lê Văn Đức Anh/Lê Hồng AnhProG Academy1
94Phạm Hoàng Việt/Nguyễn Đặng Yến NhiProG Academy1
141Nguyễn Hải Long/Trần Hà ChâuSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
SK: 137 (S313) - Chung kết Thiếu niên 1 FC Latin C,R,J
78Đỗ Nguyễn Minh HạnhProG Academy1
80Bùi Thiên AnProG Academy1
103Đinh Nguyễn Phương UyênVietsdance Center1
120Lưu Anh ThưSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
121Đàm Thùy LinhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
184Nguyễn Trần Trúc LyCLB 79 Hữu Nghị Dance Center1
214Lê Hải YếnTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
256Nguyễn Đức Thanh HằngĐiệp Vũ Trường1
SK: 138 (S113) - Chung kết Thiếu nhi 1 FC Latin C,R,J
57Bùi Gia LinhSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
123Nguyễn Ngân KhánhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
213Phạm Thị Anh ThưTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
277Trần Hoàng Mai LinhCLB Bước nhảy Daklak- Dak Nông1
279Lê Đoàn Khương AnCLB Bước nhảy Daklak- Dak Nông1
280Nguyễn Hồng PhúcCLB Bước nhảy Daklak- Dak Nông1
SK: 139 (S213) - Chung kết Thiếu nhi 2 FC Latin C,R,J
78Đỗ Nguyễn Minh HạnhProG Academy1
103Đinh Nguyễn Phương UyênVietsdance Center1
104Phan Cao Minh AnhVietsdance Center1
105Nguyễn Lê Kiều LinhVietsdance Center1
160Phan Châu AnhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
211Hà Thu ThủyTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
SK: 140 (D624) - Chung kết Thanh niên B Standard W,T,F,Q
96Nguyễn Quốc Bảo/Trần Hoàng Minh ChâuProG Academy1
97Trần Tuấn Kiệt/Trần Lương Diễm QuỳnhProG Academy1
219Nguyễn Quốc Bình/Tạ Thiên ThanhUni Dance1
220Trương Hữu Thành/Vũ Hồng TrangUni Dance1
SK: 141 (D213) - Chung kết Thiếu nhi 2 C Latin C,R,J
91Nguyễn Anh Đức/Nguyễn Gia NhưProG Academy1
114Nguyễn Cảnh Thắng/Nguyễn Tú PhươngSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
115Nguyễn Cảnh Thắng/Nguyễn Thu HàSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
116Nguyễn Cảnh Toàn/Nguyễn Thu HàSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
228Phạm Duy Khôi/Võ Ngọc Minh TuyềnTrung tâm Huấn luyện và Thi đấu TDTT tỉnh Lâm Đồng1
SK: 142 (D713) - Chung kết Trung niên 1 C Latin C,R,J
172Nguyễn Minh Tài/Đặng Ngọc PhượngTt huấn luyện và thi đấu TDTT Bình Dương1
195Trần Quốc Tú/Nguyễn Bích TrâmElite Dance1
225Luu Phi Long/Nguyễn Thị HàTrung tâm Huấn luyện và Thi đấu TDTT tỉnh Lâm Đồng1
274Đoàn Hồng Hải/Phạm Thị Mỹ DungTrung tâm văn hoá tttt thị xã Thuận An1
SK: 143 (S21P) - Chung kết Thiếu nhi 2 F5 Latin P
53Lê Thị Thanh ThủySở VH,TT&DL Tỉnh Thanh Hóa1
77Vũ Yến NhiProG Academy1
79Ngô Hương NhiProG Academy1
123Nguyễn Ngân KhánhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
146Nguyễn Đỗ Nguyệt AnhBảo Dance Sport Nghệ An1
147Hồ Gia NhiBảo Dance Sport Nghệ An1
216Bùi Vũ Hiền AnhTrường THCS Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy 1
253Phạm Nguyễn Gia LinhĐiệp Vũ Trường1
SK: 144 (D613) - Chung kết Thanh niên C Latin C,R,J
99Nguyễn Hữu Duy Anh/Nguyễn Thuỳ LinhProG Academy1
101Nguyễn Anh Minh/Nguyễn Thị Tâm ĐanVietsdance Center1
139Đặng Gia Anh Tú/Nguyễn Thu TrangSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
207Nguyễn Duy Anh/Vũ Hà Linh AnhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
218Nguyễn Phạm Đức/Lê Minh NguyệtCLB 2M Dancesport1
274Đoàn Hồng Hải/Phạm Thị Mỹ DungTrung tâm văn hoá tttt thị xã Thuận An1
SK: 145 (D21P) - Chung kết Thiếu nhi 2 E5 Latin P
90Phạm Minh Thanh/Nguyễn Linh AnhProG Academy1
92Trần Bảo Minh/Nguyễn Hà VyProG Academy1
118Ninh Cao Bách/Nguyễn Thu HàSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
128Trần Văn Đức/Hoàng Thị PhươngSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
129Nguyễn Gia Khánh/Đỗ Ngọc Khánh HuyềnSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
208Đào Thế Anh/Llê Ngọc Phương LinhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
SK: 146 (D513) - Chung kết Dưới 21 tuổi C Latin C,R,J
70Hoàng Gia Bảo/Hoàng Gia LinhProG Academy1
95Nguyễn Tuấn An/Hoàng Phương AnhProG Academy1
99Nguyễn Hữu Duy Anh/Nguyễn Thuỳ LinhProG Academy1
102Nguyễn Duy Anh/Nguyễn Vũ Ngọc Mai PhươngVietsdance Center1
139Đặng Gia Anh Tú/Nguyễn Thu TrangSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
207Nguyễn Duy Anh/Vũ Hà Linh AnhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
SK: 147 (D625) - Chung kết Thanh niên A Standard F(s),W,T,VW,Q(s)
96Nguyễn Quốc Bảo/Trần Hoàng Minh ChâuProG Academy1
97Trần Tuấn Kiệt/Trần Lương Diễm QuỳnhProG Academy1
100Nguyễn Trung Thực/Thạch Ngọc AnhProG Academy1
219Nguyễn Quốc Bình/Tạ Thiên ThanhUni Dance1
220Trương Hữu Thành/Vũ Hồng TrangUni Dance1
SK: 148 (S314) - Bán kết Thiếu niên 1 FB Latin S,C,R,J
78Đỗ Nguyễn Minh HạnhProG Academy1
81Quản Thị Thuỳ LinhProG Academy1
83Nguyễn Thu AnProG Academy1
103Đinh Nguyễn Phương UyênVietsdance Center1
120Lưu Anh ThưSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
121Đàm Thùy LinhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
184Nguyễn Trần Trúc LyCLB 79 Hữu Nghị Dance Center1
196Phan Lê Gia HânElite Dance1
214Lê Hải YếnTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
229Nguyễn Lê Phương AnhTỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu1
230Vũ Đào Như QuỳnhTỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu1
231Lê Minh TâmTỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu1
232Nguyễn Nam PhươngTỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu1
233Lê Trần Quỳnh GiangTỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu1
256Nguyễn Đức Thanh HằngĐiệp Vũ Trường1
SK: 149 (Q31P) - Chung kết Thiếu niên 1 F1 Latin P
144Nguyễn Thị Anh ĐàoSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
145Phạm Khánh PhươngBảo Dance Sport Nghệ An1
146Nguyễn Đỗ Nguyệt AnhBảo Dance Sport Nghệ An1
147Hồ Gia NhiBảo Dance Sport Nghệ An1
198Nguyễn Hoàng Minh ThưSở VHTT Thành phố Đà Nẵng1
200Trần Phạm Quế TrâmSở VHTT Thành phố Đà Nẵng1
SK: 150 (S114) - Chung kết Thiếu nhi 1 FB Latin S,C,R,J
57Bùi Gia LinhSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
123Nguyễn Ngân KhánhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
213Phạm Thị Anh ThưTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
277Trần Hoàng Mai LinhCLB Bước nhảy Daklak- Dak Nông1
279Lê Đoàn Khương AnCLB Bước nhảy Daklak- Dak Nông1
280Nguyễn Hồng PhúcCLB Bước nhảy Daklak- Dak Nông1
SK: 151 (S214) - Chung kết Thiếu nhi 2 FB Latin S,C,R,J
17Nguyễn Minh KhuêFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
78Đỗ Nguyễn Minh HạnhProG Academy1
103Đinh Nguyễn Phương UyênVietsdance Center1
160Phan Châu AnhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
211Hà Thu ThủyTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
276Lê Đoàn Khương DiCLB Bước nhảy Daklak- Dak Nông1
278Hà Thiên Bảo NgọcCLB Bước nhảy Daklak- Dak Nông1
SK: 152 (D114) - Chung kết Thiếu nhi 1 B Latin S,C,R,J
90Phạm Minh Thanh/Nguyễn Linh AnhProG Academy1
115Nguyễn Cảnh Thắng/Nguyễn Thu HàSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
117Nguyễn Cảnh Toàn/Nguyễn Tú PhươngSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
128Trần Văn Đức/Hoàng Thị PhươngSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
SK: 153 (S31P) - Chung kết Thiếu niên 1 F5 Latin P
58Lê Minh AnhSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
79Ngô Hương NhiProG Academy1
82Nguyễn Minh PhươngProG Academy1
122Nguyễn Lâm Huyền AnhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
145Phạm Khánh PhươngBảo Dance Sport Nghệ An1
198Nguyễn Hoàng Minh ThưSở VHTT Thành phố Đà Nẵng1
205Phạm Thị Phương AnhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
227Lê Hồng ThắmTrung tâm Huấn luyện và Thi đấu TDTT tỉnh Lâm Đồng1
251Phạm Hồng MinhTrung Tâm Văn Hoá Thông Tin - Thể Thao TP-Hải Dương1
SK: 154 (S32Q) - Chung kết Thiếu niên 1 F3 Standard Q
21Nguyễn Thị Diệp AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
79Ngô Hương NhiProG Academy1
80Bùi Thiên AnProG Academy1
85Lê Quỳnh TrangProG Academy1
158Hoàng Khánh LinhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
159Nguyễn Hà LinhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
SK: 155 (S314) - Chung kết Thiếu niên 1 FB Latin S,C,R,J
78Đỗ Nguyễn Minh HạnhProG Academy1
81Quản Thị Thuỳ LinhProG Academy1
103Đinh Nguyễn Phương UyênVietsdance Center1
120Lưu Anh ThưSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
121Đàm Thùy LinhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
184Nguyễn Trần Trúc LyCLB 79 Hữu Nghị Dance Center1
214Lê Hải YếnTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
SK: 156 (D41R) - Bán kết Thiếu niên 2 E2 Latin R
49Lê Quang Huy/Nguyễn Phương AnhSở VH,TT&DL Tỉnh Thanh Hóa1
93Lê Văn Đức Anh/Lê Hồng AnhProG Academy1
94Phạm Hoàng Việt/Nguyễn Đặng Yến NhiProG Academy1
98Nguyễn Việt Quang/Lê Phương AnhProG Academy1
113Nguyễn Nguyên Kiệt/Nguyên Phương Trang AnhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
136Đào Kim Gia Bảo/Nguyễn Như QuỳnhSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
141Nguyễn Hải Long/Trần Hà ChâuSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
209Phạm Huy Hoàng/Vũ Yến NhiTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
248Vũ Hoàng Việt Anh/Nguyễn Thảo LyTrung Tâm Văn Hoá Thông Tin - Thể Thao TP-Hải Dương1
SK: 157 (Q313) - Chung kết Thiếu niên 1 FC Latin C, R, J
120Lưu Anh ThưSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
121Đàm Thùy LinhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
122Nguyễn Lâm Huyền AnhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
182Lê Thị Huyền TrangCLB 79 Hữu Nghị Dance Center1
183Nguyễn Thị TuyếtCLB 79 Hữu Nghị Dance Center1
184Nguyễn Trần Trúc LyCLB 79 Hữu Nghị Dance Center1
276Lê Đoàn Khương DiCLB Bước nhảy Daklak- Dak Nông1
277Trần Hoàng Mai LinhCLB Bước nhảy Daklak- Dak Nông1
278Hà Thiên Bảo NgọcCLB Bước nhảy Daklak- Dak Nông1
SK: 158 (D41C) - Bán kết Thiếu niên 2 E1 Latin C
49Lê Quang Huy/Nguyễn Phương AnhSở VH,TT&DL Tỉnh Thanh Hóa1
93Lê Văn Đức Anh/Lê Hồng AnhProG Academy1
94Phạm Hoàng Việt/Nguyễn Đặng Yến NhiProG Academy1
98Nguyễn Việt Quang/Lê Phương AnhProG Academy1
113Nguyễn Nguyên Kiệt/Nguyên Phương Trang AnhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
136Đào Kim Gia Bảo/Nguyễn Như QuỳnhSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
140Từ Đức Minh/Đỗ Bảo HânSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
141Nguyễn Hải Long/Trần Hà ChâuSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
209Phạm Huy Hoàng/Vũ Yến NhiTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
248Vũ Hoàng Việt Anh/Nguyễn Thảo LyTrung Tâm Văn Hoá Thông Tin - Thể Thao TP-Hải Dương1
SK: 159 (D314) - Chung kết Thiếu niên 1 B Latin S,C,R,J
91Nguyễn Anh Đức/Nguyễn Gia NhưProG Academy1
92Trần Bảo Minh/Nguyễn Hà VyProG Academy1
93Lê Văn Đức Anh/Lê Hồng AnhProG Academy1
94Phạm Hoàng Việt/Nguyễn Đặng Yến NhiProG Academy1
SK: 160 (Q323) - Chung kết Thiếu niên 1 FC Standard W, T, Q
13Trần Thị Mai AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
158Hoàng Khánh LinhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
159Nguyễn Hà LinhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
161Phạm Ngọc MaiTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
166Trương Hoàng HàTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
SK: 161 (S315) - Bán kết Thiếu niên 1 FA Latin S,C,R,P,J
78Đỗ Nguyễn Minh HạnhProG Academy1
81Quản Thị Thuỳ LinhProG Academy1
120Lưu Anh ThưSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
121Đàm Thùy LinhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
184Nguyễn Trần Trúc LyCLB 79 Hữu Nghị Dance Center1
196Phan Lê Gia HânElite Dance1
214Lê Hải YếnTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
229Nguyễn Lê Phương AnhTỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu1
230Vũ Đào Như QuỳnhTỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu1
231Lê Minh TâmTỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu1
232Nguyễn Nam PhươngTỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu1
233Lê Trần Quỳnh GiangTỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu1
256Nguyễn Đức Thanh HằngĐiệp Vũ Trường1
SK: 162 (D315) - Chung kết Thiếu niên 1 A Latin S,C,R,P,J
91Nguyễn Anh Đức/Nguyễn Gia NhưProG Academy1
92Trần Bảo Minh/Nguyễn Hà VyProG Academy1
93Lê Văn Đức Anh/Lê Hồng AnhProG Academy1
94Phạm Hoàng Việt/Nguyễn Đặng Yến NhiProG Academy1
SK: 163 (S41S) - Bán kết Thiếu niên 2 F4 Latin S
56Hoàng Bảo HânSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
58Lê Minh AnhSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
81Quản Thị Thuỳ LinhProG Academy1
82Nguyễn Minh PhươngProG Academy1
83Nguyễn Thu AnProG Academy1
86Trần Minh HuyềnProG Academy1
122Nguyễn Lâm Huyền AnhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
226Nguyễn Hạnh TiênTrung tâm Huấn luyện và Thi đấu TDTT tỉnh Lâm Đồng1
231Lê Minh TâmTỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu1
251Phạm Hồng MinhTrung Tâm Văn Hoá Thông Tin - Thể Thao TP-Hải Dương1
256Nguyễn Đức Thanh HằngĐiệp Vũ Trường1
SK: 164 (Q315) - Chung kết Thiếu niên 1 FA Latin S, C, R, P, J
120Lưu Anh ThưSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
121Đàm Thùy LinhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
122Nguyễn Lâm Huyền AnhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
182Lê Thị Huyền TrangCLB 79 Hữu Nghị Dance Center1
183Nguyễn Thị TuyếtCLB 79 Hữu Nghị Dance Center1
184Nguyễn Trần Trúc LyCLB 79 Hữu Nghị Dance Center1
276Lê Đoàn Khương DiCLB Bước nhảy Daklak- Dak Nông1
277Trần Hoàng Mai LinhCLB Bước nhảy Daklak- Dak Nông1
278Hà Thiên Bảo NgọcCLB Bước nhảy Daklak- Dak Nông1
SK: 165 (D812) - Chung kết Trung niên 2 D Latin C,R
224Lê Quốc Đạt/Nguyễn Thị Thanh MaiCLB Sơn Tây1
225Luu Phi Long/Nguyễn Thị HàTrung tâm Huấn luyện và Thi đấu TDTT tỉnh Lâm Đồng1
291Tăng Hồng Phước/Tô Thị Trang ĐàiTrung tâm VHTTT thị xã Bến Cát1
SK: 166 (S412) - Bán kết Thiếu niên 2 FD Latin C,R
56Hoàng Bảo HânSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
58Lê Minh AnhSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
71Trần Nguyễn Diệu LinhProG Academy1
81Quản Thị Thuỳ LinhProG Academy1
82Nguyễn Minh PhươngProG Academy1
83Nguyễn Thu AnProG Academy1
86Trần Minh HuyềnProG Academy1
121Đàm Thùy LinhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
122Nguyễn Lâm Huyền AnhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
214Lê Hải YếnTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
226Nguyễn Hạnh TiênTrung tâm Huấn luyện và Thi đấu TDTT tỉnh Lâm Đồng1
251Phạm Hồng MinhTrung Tâm Văn Hoá Thông Tin - Thể Thao TP-Hải Dương1
256Nguyễn Đức Thanh HằngĐiệp Vũ Trường1
SK: 167 (Q325) - Chung kết Thiếu niên 1 FA Standard W, T, VW, F, Q
158Hoàng Khánh LinhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
159Nguyễn Hà LinhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
161Phạm Ngọc MaiTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
166Trương Hoàng HàTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
182Lê Thị Huyền TrangCLB 79 Hữu Nghị Dance Center1
SK: 168 (S41R) - Bán kết Thiếu niên 2 F2 Latin R
56Hoàng Bảo HânSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
58Lê Minh AnhSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
71Trần Nguyễn Diệu LinhProG Academy1
81Quản Thị Thuỳ LinhProG Academy1
82Nguyễn Minh PhươngProG Academy1
83Nguyễn Thu AnProG Academy1
86Trần Minh HuyềnProG Academy1
122Nguyễn Lâm Huyền AnhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
185Trần Thị Thùy LinhCLB 79 Hữu Nghị Dance Center1
214Lê Hải YếnTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
226Nguyễn Hạnh TiênTrung tâm Huấn luyện và Thi đấu TDTT tỉnh Lâm Đồng1
251Phạm Hồng MinhTrung Tâm Văn Hoá Thông Tin - Thể Thao TP-Hải Dương1
256Nguyễn Đức Thanh HằngĐiệp Vũ Trường1
SK: 169 (D412) - Bán kết Thiếu niên 2 D Latin C,R
49Lê Quang Huy/Nguyễn Phương AnhSở VH,TT&DL Tỉnh Thanh Hóa1
93Lê Văn Đức Anh/Lê Hồng AnhProG Academy1
94Phạm Hoàng Việt/Nguyễn Đặng Yến NhiProG Academy1
98Nguyễn Việt Quang/Lê Phương AnhProG Academy1
113Nguyễn Nguyên Kiệt/Nguyên Phương Trang AnhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
135Đào Kim Gia Bảo/Phạm Thị Huyền TrangSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
140Từ Đức Minh/Đỗ Bảo HânSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
141Nguyễn Hải Long/Trần Hà ChâuSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
171Hà Như Minh/Hoàng Diệu Hà MyTrường THCS Thăng Long1
209Phạm Huy Hoàng/Vũ Yến NhiTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
248Vũ Hoàng Việt Anh/Nguyễn Thảo LyTrung Tâm Văn Hoá Thông Tin - Thể Thao TP-Hải Dương1
SK: 170 (S41C) - Bán kết Thiếu niên 2 F1 Latin C
56Hoàng Bảo HânSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
58Lê Minh AnhSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
71Trần Nguyễn Diệu LinhProG Academy1
81Quản Thị Thuỳ LinhProG Academy1
82Nguyễn Minh PhươngProG Academy1
83Nguyễn Thu AnProG Academy1
86Trần Minh HuyềnProG Academy1
121Đàm Thùy LinhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
185Trần Thị Thùy LinhCLB 79 Hữu Nghị Dance Center1
214Lê Hải YếnTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
226Nguyễn Hạnh TiênTrung tâm Huấn luyện và Thi đấu TDTT tỉnh Lâm Đồng1
251Phạm Hồng MinhTrung Tâm Văn Hoá Thông Tin - Thể Thao TP-Hải Dương1
256Nguyễn Đức Thanh HằngĐiệp Vũ Trường1
SK: 171 (D41C) - Chung kết Thiếu niên 2 E1 Latin C
93Lê Văn Đức Anh/Lê Hồng AnhProG Academy1
94Phạm Hoàng Việt/Nguyễn Đặng Yến NhiProG Academy1
98Nguyễn Việt Quang/Lê Phương AnhProG Academy1
113Nguyễn Nguyên Kiệt/Nguyên Phương Trang AnhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
136Đào Kim Gia Bảo/Nguyễn Như QuỳnhSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
SK: 172 (S315) - Chung kết Thiếu niên 1 FA Latin S,C,R,P,J
78Đỗ Nguyễn Minh HạnhProG Academy1
81Quản Thị Thuỳ LinhProG Academy1
120Lưu Anh ThưSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
121Đàm Thùy LinhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
184Nguyễn Trần Trúc LyCLB 79 Hữu Nghị Dance Center1
214Lê Hải YếnTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
SK: 173 (D41R) - Chung kết Thiếu niên 2 E2 Latin R
49Lê Quang Huy/Nguyễn Phương AnhSở VH,TT&DL Tỉnh Thanh Hóa1
93Lê Văn Đức Anh/Lê Hồng AnhProG Academy1
94Phạm Hoàng Việt/Nguyễn Đặng Yến NhiProG Academy1
98Nguyễn Việt Quang/Lê Phương AnhProG Academy1
113Nguyễn Nguyên Kiệt/Nguyên Phương Trang AnhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
136Đào Kim Gia Bảo/Nguyễn Như QuỳnhSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
SK: 174 (S41C) - Chung kết Thiếu niên 2 F1 Latin C
58Lê Minh AnhSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
71Trần Nguyễn Diệu LinhProG Academy1
82Nguyễn Minh PhươngProG Academy1
121Đàm Thùy LinhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
214Lê Hải YếnTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
226Nguyễn Hạnh TiênTrung tâm Huấn luyện và Thi đấu TDTT tỉnh Lâm Đồng1
256Nguyễn Đức Thanh HằngĐiệp Vũ Trường1
SK: 175 (D412) - Chung kết Thiếu niên 2 D Latin C,R
49Lê Quang Huy/Nguyễn Phương AnhSở VH,TT&DL Tỉnh Thanh Hóa1
93Lê Văn Đức Anh/Lê Hồng AnhProG Academy1
94Phạm Hoàng Việt/Nguyễn Đặng Yến NhiProG Academy1
98Nguyễn Việt Quang/Lê Phương AnhProG Academy1
113Nguyễn Nguyên Kiệt/Nguyên Phương Trang AnhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
135Đào Kim Gia Bảo/Phạm Thị Huyền TrangSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
171Hà Như Minh/Hoàng Diệu Hà MyTrường THCS Thăng Long1
SK: 176 (S412) - Chung kết Thiếu niên 2 FD Latin C,R
58Lê Minh AnhSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
82Nguyễn Minh PhươngProG Academy1
121Đàm Thùy LinhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
122Nguyễn Lâm Huyền AnhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
226Nguyễn Hạnh TiênTrung tâm Huấn luyện và Thi đấu TDTT tỉnh Lâm Đồng1
256Nguyễn Đức Thanh HằngĐiệp Vũ Trường1
SK: 177 (D41J) - Chung kết Thiếu niên 2 E3 Latin J
49Lê Quang Huy/Nguyễn Phương AnhSở VH,TT&DL Tỉnh Thanh Hóa1
93Lê Văn Đức Anh/Lê Hồng AnhProG Academy1
94Phạm Hoàng Việt/Nguyễn Đặng Yến NhiProG Academy1
113Nguyễn Nguyên Kiệt/Nguyên Phương Trang AnhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
248Vũ Hoàng Việt Anh/Nguyễn Thảo LyTrung Tâm Văn Hoá Thông Tin - Thể Thao TP-Hải Dương1
SK: 178 (S41J) - Chung kết Thiếu niên 2 F3 Latin J
58Lê Minh AnhSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
81Quản Thị Thuỳ LinhProG Academy1
82Nguyễn Minh PhươngProG Academy1
83Nguyễn Thu AnProG Academy1
86Trần Minh HuyềnProG Academy1
226Nguyễn Hạnh TiênTrung tâm Huấn luyện và Thi đấu TDTT tỉnh Lâm Đồng1
231Lê Minh TâmTỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu1
251Phạm Hồng MinhTrung Tâm Văn Hoá Thông Tin - Thể Thao TP-Hải Dương1
256Nguyễn Đức Thanh HằngĐiệp Vũ Trường1
SK: 179 (D41S) - Chung kết Thiếu niên 2 E4 Latin S
49Lê Quang Huy/Nguyễn Phương AnhSở VH,TT&DL Tỉnh Thanh Hóa1
93Lê Văn Đức Anh/Lê Hồng AnhProG Academy1
94Phạm Hoàng Việt/Nguyễn Đặng Yến NhiProG Academy1
135Đào Kim Gia Bảo/Phạm Thị Huyền TrangSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
140Từ Đức Minh/Đỗ Bảo HânSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
141Nguyễn Hải Long/Trần Hà ChâuSở Văn Hoá & Thể Thao Tỉnh Quảng Ninh1
SK: 180 (S41R) - Chung kết Thiếu niên 2 F2 Latin R
58Lê Minh AnhSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
71Trần Nguyễn Diệu LinhProG Academy1
82Nguyễn Minh PhươngProG Academy1
122Nguyễn Lâm Huyền AnhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
214Lê Hải YếnTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
226Nguyễn Hạnh TiênTrung tâm Huấn luyện và Thi đấu TDTT tỉnh Lâm Đồng1
256Nguyễn Đức Thanh HằngĐiệp Vũ Trường1
SK: 181 (DT1C) - Chung kết Tổng tuổi E1 Latin C
61Đỗ Kỳ Lân/Trần Diệu HươngSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
223Âu Tuấn Hòa/Trần Kim DungCLB HH Dance HN1
225Luu Phi Long/Nguyễn Thị HàTrung tâm Huấn luyện và Thi đấu TDTT tỉnh Lâm Đồng1
291Tăng Hồng Phước/Tô Thị Trang ĐàiTrung tâm VHTTT thị xã Bến Cát1
SK: 182 (S41S) - Chung kết Thiếu niên 2 F4 Latin S
58Lê Minh AnhSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
81Quản Thị Thuỳ LinhProG Academy1
82Nguyễn Minh PhươngProG Academy1
122Nguyễn Lâm Huyền AnhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
226Nguyễn Hạnh TiênTrung tâm Huấn luyện và Thi đấu TDTT tỉnh Lâm Đồng1
256Nguyễn Đức Thanh HằngĐiệp Vũ Trường1
SK: 183 (D42T) - Chung kết Thiếu niên 2 E2 Standard T
88Chu Nguyên Khôi/Đào Lan PhươngProG Academy1
93Lê Văn Đức Anh/Lê Hồng AnhProG Academy1
95Nguyễn Tuấn An/Hoàng Phương AnhProG Academy1
96Nguyễn Quốc Bảo/Trần Hoàng Minh ChâuProG Academy1
163Nguyễn Tiến Đạt/Lê Nhật LinhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
SK: 184 (Q42T) - Chung kết Thiếu niên 2 F1 Standard T
16Phùng Thúy QuỳnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
21Nguyễn Thị Diệp AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
22Phạm Phương LinhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
23Bùi Trâm AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
24Bùi Lương Đinh HươngFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
26Vũ Thị Mai AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
SK: 185 (S42V) - Chung kết Thiếu niên 2 F5 Standard VW
25Vũ Phương AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
30Vũ Phương ThiFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
31Đặng Thị Khánh NgọcFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
32Nguyễn Minh ThưFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
47Nguyễn Phạm Tuệ MinhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
48Vũ Hà Kiều LinhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
SK: 186 (D42V) - Chung kết Thiếu niên 2 E5 Standard VW
88Chu Nguyên Khôi/Đào Lan PhươngProG Academy1
93Lê Văn Đức Anh/Lê Hồng AnhProG Academy1
95Nguyễn Tuấn An/Hoàng Phương AnhProG Academy1
96Nguyễn Quốc Bảo/Trần Hoàng Minh ChâuProG Academy1
SK: 187 (Q42V) - Chung kết Thiếu niên 2 F1 Standard VW
25Vũ Phương AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
30Vũ Phương ThiFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
31Đặng Thị Khánh NgọcFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
32Nguyễn Minh ThưFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
47Nguyễn Phạm Tuệ MinhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
48Vũ Hà Kiều LinhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
SK: 188 (D42W) - Chung kết Thiếu niên 2 E1 Standard W
15Phạm Hữu Đạt/Nguyễn Thùy DươngFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
88Chu Nguyên Khôi/Đào Lan PhươngProG Academy1
93Lê Văn Đức Anh/Lê Hồng AnhProG Academy1
95Nguyễn Tuấn An/Hoàng Phương AnhProG Academy1
96Nguyễn Quốc Bảo/Trần Hoàng Minh ChâuProG Academy1
163Nguyễn Tiến Đạt/Lê Nhật LinhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
194Lương Đình Tùng Dương/Đào Minh AnhDancesport HD 1
SK: 189 (Q42W) - Chung kết Thiếu niên 2 F1 Standard W
16Phùng Thúy QuỳnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
21Nguyễn Thị Diệp AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
22Phạm Phương LinhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
23Bùi Trâm AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
24Bùi Lương Đinh HươngFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
26Vũ Thị Mai AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
SK: 190 (S42W) - Chung kết Thiếu niên 2 F1 Standard W
58Lê Minh AnhSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
84Lê Nguyên AnhProG Academy1
158Hoàng Khánh LinhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
159Nguyễn Hà LinhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
187Nguyễn Thị Huyền TrangDancesport HD 1
193Vũ Hương GiangDancesport HD 1
SK: 191 (D422) - Chung kết Thiếu niên 2 D Standard W,T
88Chu Nguyên Khôi/Đào Lan PhươngProG Academy1
93Lê Văn Đức Anh/Lê Hồng AnhProG Academy1
95Nguyễn Tuấn An/Hoàng Phương AnhProG Academy1
96Nguyễn Quốc Bảo/Trần Hoàng Minh ChâuProG Academy1
163Nguyễn Tiến Đạt/Lê Nhật LinhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
SK: 192 (S422) - Chung kết Thiếu niên 2 FD Standard W,T
84Lê Nguyên AnhProG Academy1
158Hoàng Khánh LinhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
161Phạm Ngọc MaiTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
166Trương Hoàng HàTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
187Nguyễn Thị Huyền TrangDancesport HD 1
193Vũ Hương GiangDancesport HD 1
SK: 193 (S413) - Chung kết Thiếu niên 2 FC Latin C,R,J
119Dương Mai LanSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
120Lưu Anh ThưSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
198Nguyễn Hoàng Minh ThưSở VHTT Thành phố Đà Nẵng1
205Phạm Thị Phương AnhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
229Nguyễn Lê Phương AnhTỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu1
230Vũ Đào Như QuỳnhTỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu1
232Nguyễn Nam PhươngTỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu1
233Lê Trần Quỳnh GiangTỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu1
234Huỳnh Thanh TrúcTỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu1
SK: 194 (S41P) - Chung kết Thiếu niên 2 F5 Latin P
81Quản Thị Thuỳ LinhProG Academy1
82Nguyễn Minh PhươngProG Academy1
121Đàm Thùy LinhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
122Nguyễn Lâm Huyền AnhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
226Nguyễn Hạnh TiênTrung tâm Huấn luyện và Thi đấu TDTT tỉnh Lâm Đồng1
231Lê Minh TâmTỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu1
251Phạm Hồng MinhTrung Tâm Văn Hoá Thông Tin - Thể Thao TP-Hải Dương1
SK: 195 (D42Q) - Chung kết Thiếu niên 2 E3 Standard Q
88Chu Nguyên Khôi/Đào Lan PhươngProG Academy1
93Lê Văn Đức Anh/Lê Hồng AnhProG Academy1
95Nguyễn Tuấn An/Hoàng Phương AnhProG Academy1
96Nguyễn Quốc Bảo/Trần Hoàng Minh ChâuProG Academy1
163Nguyễn Tiến Đạt/Lê Nhật LinhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
SK: 196 (Q42Q) - Chung kết Thiếu niên 2 F1 Standard Q
25Vũ Phương AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
30Vũ Phương ThiFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
31Đặng Thị Khánh NgọcFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
32Nguyễn Minh ThưFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
47Nguyễn Phạm Tuệ MinhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
48Vũ Hà Kiều LinhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
SK: 197 (S414) - Chung kết Thiếu niên 2 FB Latin S,C,R,J
119Dương Mai LanSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
120Lưu Anh ThưSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
198Nguyễn Hoàng Minh ThưSở VHTT Thành phố Đà Nẵng1
205Phạm Thị Phương AnhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
229Nguyễn Lê Phương AnhTỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu1
230Vũ Đào Như QuỳnhTỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu1
232Nguyễn Nam PhươngTỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu1
233Lê Trần Quỳnh GiangTỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu1
234Huỳnh Thanh TrúcTỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu1
SK: 198 (D414) - Chung kết Thiếu niên 2 B Latin S,C,R,J
70Hoàng Gia Bảo/Hoàng Gia LinhProG Academy1
95Nguyễn Tuấn An/Hoàng Phương AnhProG Academy1
207Nguyễn Duy Anh/Vũ Hà Linh AnhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
218Nguyễn Phạm Đức/Lê Minh NguyệtCLB 2M Dancesport1
SK: 199 (S415) - Chung kết Thiếu niên 2 FA Latin S,C,R,P,J
119Dương Mai LanSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
120Lưu Anh ThưSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
198Nguyễn Hoàng Minh ThưSở VHTT Thành phố Đà Nẵng1
229Nguyễn Lê Phương AnhTỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu1
230Vũ Đào Như QuỳnhTỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu1
232Nguyễn Nam PhươngTỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu1
233Lê Trần Quỳnh GiangTỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu1
234Huỳnh Thanh TrúcTỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu1
SK: 200 (S42F) - Chung kết Thiếu niên 2 F4 Standard F
16Phùng Thúy QuỳnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
21Nguyễn Thị Diệp AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
22Phạm Phương LinhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
23Bùi Trâm AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
24Bùi Lương Đinh HươngFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
26Vũ Thị Mai AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
SK: 201 (D42F) - Chung kết Thiếu niên 2 E4 Standard F
88Chu Nguyên Khôi/Đào Lan PhươngProG Academy1
93Lê Văn Đức Anh/Lê Hồng AnhProG Academy1
95Nguyễn Tuấn An/Hoàng Phương AnhProG Academy1
96Nguyễn Quốc Bảo/Trần Hoàng Minh ChâuProG Academy1
SK: 202 (S22Q) - Chung kết Thiếu nhi 2 F3 Standard Q
12Trần Thị Minh AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
13Trần Thị Mai AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
16Phùng Thúy QuỳnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
79Ngô Hương NhiProG Academy1
85Lê Quỳnh TrangProG Academy1
150Nguyễn Quỳnh MaiTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
153Lê Hà AnhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
191Đinh Quỳnh ChiDancesport HD 1
196Phan Lê Gia HânElite Dance1
SK: 203 (S12Q) - Chung kết Thiếu nhi 1 F3 Standard Q
19Vũ Diệu HươngFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
20Trần Nhã KỳFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
77Vũ Yến NhiProG Academy1
151Hồ Bảo KhánhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
154Vũ Trần Đan LinhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
157Hoàng Tuệ VyTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
SK: 204 (D52Q) - Chung kết Dưới 21 tuổi E3 Standard Q
88Chu Nguyên Khôi/Đào Lan PhươngProG Academy1
95Nguyễn Tuấn An/Hoàng Phương AnhProG Academy1
96Nguyễn Quốc Bảo/Trần Hoàng Minh ChâuProG Academy1
97Trần Tuấn Kiệt/Trần Lương Diễm QuỳnhProG Academy1
163Nguyễn Tiến Đạt/Lê Nhật LinhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
SK: 205 (D72Q) - Chung kết Trung niên 1 E3 Standard Q
172Nguyễn Minh Tài/Đặng Ngọc PhượngTt huấn luyện và thi đấu TDTT Bình Dương1
300Đỗ Hoàng Anh Tuấn/Trần Thị Mỹ ThanhTrung tâm Văn hoá Thể thao Vietsovpetro Tp. Vũng Tàu1
SK: 206 (H52Q) - Chung kết Dưới 21 tuổi E3 Standard Q
11Hoàng Văn Tú/Phạm Trà MyFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
14Lương Trịnh Thái Sang/Hoàng Ngọc Bảo ThyFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
15Phạm Hữu Đạt/Nguyễn Thùy DươngFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
18Nguyễn Trường Sơn/Hà Lan HươngFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
33Phạm Đức Anh/Đinh Quỳnh AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
SK: 207 (D415) - Chung kết Thiếu niên 2 A Latin S,C,R,P,J
70Hoàng Gia Bảo/Hoàng Gia LinhProG Academy1
95Nguyễn Tuấn An/Hoàng Phương AnhProG Academy1
207Nguyễn Duy Anh/Vũ Hà Linh AnhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
218Nguyễn Phạm Đức/Lê Minh NguyệtCLB 2M Dancesport1
SK: 208 (D514) - Chung kết Dưới 21 tuổi B Latin S,C,R,J
70Hoàng Gia Bảo/Hoàng Gia LinhProG Academy1
95Nguyễn Tuấn An/Hoàng Phương AnhProG Academy1
99Nguyễn Hữu Duy Anh/Nguyễn Thuỳ LinhProG Academy1
207Nguyễn Duy Anh/Vũ Hà Linh AnhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
SK: 209 (D214) - Chung kết Thiếu nhi 2 B Latin S,C,R,J
91Nguyễn Anh Đức/Nguyễn Gia NhưProG Academy1
180Hoàng Gia Long/Lê Thị Huyền TrangCLB 79 Hữu Nghị Dance Center1
181Trần Đức Hoàng Vũ/Nguyễn Thị TuyếtCLB 79 Hữu Nghị Dance Center1
228Phạm Duy Khôi/Võ Ngọc Minh TuyềnTrung tâm Huấn luyện và Thi đấu TDTT tỉnh Lâm Đồng1
SK: 210 (D714) - Chung kết Trung niên 1 B Latin S,C,R,J
172Nguyễn Minh Tài/Đặng Ngọc PhượngTt huấn luyện và thi đấu TDTT Bình Dương1
195Trần Quốc Tú/Nguyễn Bích TrâmElite Dance1
225Luu Phi Long/Nguyễn Thị HàTrung tâm Huấn luyện và Thi đấu TDTT tỉnh Lâm Đồng1
274Đoàn Hồng Hải/Phạm Thị Mỹ DungTrung tâm văn hoá tttt thị xã Thuận An1
SK: 211 (S12F) - Chung kết Thiếu nhi 1 F4 Standard F
19Vũ Diệu HươngFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
20Trần Nhã KỳFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
151Hồ Bảo KhánhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
154Vũ Trần Đan LinhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
157Hoàng Tuệ VyTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
168Lương Ngọc LinhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
SK: 212 (D71R) - Chung kết Trung niên 1 E2 Latin R
61Đỗ Kỳ Lân/Trần Diệu HươngSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
195Trần Quốc Tú/Nguyễn Bích TrâmElite Dance1
221Âu Tuấn Hòa/Vũ Thị NgaCLB HH Dance HN1
271Trần Ngọc Tú/Phương Tường ViCLB Tú Trần Dancesport Hải Dương1
281Đinh Quang Hiền/Nguyễn Thị Thuỳ DungTrung tâm văn hoá TTTT Tp. Thủ Dầu Một1
289Nguyễn Minh Tài/Phạm Thị Mỹ DungTrung tâm văn hoá TT huyện Bắc Tân Uyên1
SK: 213 (S22F) - Chung kết Thiếu nhi 2 F4 Standard F
16Phùng Thúy QuỳnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
79Ngô Hương NhiProG Academy1
85Lê Quỳnh TrangProG Academy1
150Nguyễn Quỳnh MaiTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
153Lê Hà AnhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
191Đinh Quỳnh ChiDancesport HD 1
196Phan Lê Gia HânElite Dance1
SK: 214 (S215) - Chung kết Thiếu nhi 2 FA Latin S,C,R,P,J
17Nguyễn Minh KhuêFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
78Đỗ Nguyễn Minh HạnhProG Academy1
103Đinh Nguyễn Phương UyênVietsdance Center1
160Phan Châu AnhTrung tâm VH - TT và Thể thao Q. Cầu Giấy1
211Hà Thu ThủyTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1
276Lê Đoàn Khương DiCLB Bước nhảy Daklak- Dak Nông1
278Hà Thiên Bảo NgọcCLB Bước nhảy Daklak- Dak Nông1
SK: 215 (D71C) - Chung kết Trung niên 1 E1 Latin C
61Đỗ Kỳ Lân/Trần Diệu HươngSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
195Trần Quốc Tú/Nguyễn Bích TrâmElite Dance1
271Trần Ngọc Tú/Phương Tường ViCLB Tú Trần Dancesport Hải Dương1
281Đinh Quang Hiền/Nguyễn Thị Thuỳ DungTrung tâm văn hoá TTTT Tp. Thủ Dầu Một1
289Nguyễn Minh Tài/Phạm Thị Mỹ DungTrung tâm văn hoá TT huyện Bắc Tân Uyên1
291Tăng Hồng Phước/Tô Thị Trang ĐàiTrung tâm VHTTT thị xã Bến Cát1
SK: 216 (D51R) - Chung kết Dưới 21 tuổi E2 Latin R
94Phạm Hoàng Việt/Nguyễn Đặng Yến NhiProG Academy1
97Trần Tuấn Kiệt/Trần Lương Diễm QuỳnhProG Academy1
98Nguyễn Việt Quang/Lê Phương AnhProG Academy1
113Nguyễn Nguyên Kiệt/Nguyên Phương Trang AnhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
171Hà Như Minh/Hoàng Diệu Hà MyTrường THCS Thăng Long1
218Nguyễn Phạm Đức/Lê Minh NguyệtCLB 2M Dancesport1
SK: 217 (D72F) - Chung kết Trung niên 1 E4 Standard F
172Nguyễn Minh Tài/Đặng Ngọc PhượngTt huấn luyện và thi đấu TDTT Bình Dương1
300Đỗ Hoàng Anh Tuấn/Trần Thị Mỹ ThanhTrung tâm Văn hoá Thể thao Vietsovpetro Tp. Vũng Tàu1
SK: 218 (DT1R) - Chung kết Tổng tuổi E2 Latin R
61Đỗ Kỳ Lân/Trần Diệu HươngSở VHTT&DL tỉnh Lạng Sơn1
225Luu Phi Long/Nguyễn Thị HàTrung tâm Huấn luyện và Thi đấu TDTT tỉnh Lâm Đồng1
291Tăng Hồng Phước/Tô Thị Trang ĐàiTrung tâm VHTTT thị xã Bến Cát1
SK: 219 (D51C) - Chung kết Dưới 21 tuổi E1 Latin C
94Phạm Hoàng Việt/Nguyễn Đặng Yến NhiProG Academy1
97Trần Tuấn Kiệt/Trần Lương Diễm QuỳnhProG Academy1
98Nguyễn Việt Quang/Lê Phương AnhProG Academy1
113Nguyễn Nguyên Kiệt/Nguyên Phương Trang AnhSở VHTTDL tỉnh Thái Nguyên1
171Hà Như Minh/Hoàng Diệu Hà MyTrường THCS Thăng Long1
SK: 220 (D81C) - Chung kết Trung niên 2 E1 Latin C
197Lê Thanh Nam/Nguyễn Thị ThanhCLB Dancesport Bắc Hải1
224Lê Quốc Đạt/Nguyễn Thị Thanh MaiCLB Sơn Tây1
225Luu Phi Long/Nguyễn Thị HàTrung tâm Huấn luyện và Thi đấu TDTT tỉnh Lâm Đồng1
SK: 221 (D215) - Chung kết Thiếu nhi 2 A Latin S,C,R,J,P
91Nguyễn Anh Đức/Nguyễn Gia NhưProG Academy1
180Hoàng Gia Long/Lê Thị Huyền TrangCLB 79 Hữu Nghị Dance Center1
181Trần Đức Hoàng Vũ/Nguyễn Thị TuyếtCLB 79 Hữu Nghị Dance Center1
228Phạm Duy Khôi/Võ Ngọc Minh TuyềnTrung tâm Huấn luyện và Thi đấu TDTT tỉnh Lâm Đồng1
SK: 222 (D61R) - Chung kết Thanh niên E2 Latin R
97Trần Tuấn Kiệt/Trần Lương Diễm QuỳnhProG Academy1
98Nguyễn Việt Quang/Lê Phương AnhProG Academy1
102Nguyễn Duy Anh/Nguyễn Vũ Ngọc Mai PhươngVietsdance Center1
172Nguyễn Minh Tài/Đặng Ngọc PhượngTt huấn luyện và thi đấu TDTT Bình Dương1
195Trần Quốc Tú/Nguyễn Bích TrâmElite Dance1
271Trần Ngọc Tú/Phương Tường ViCLB Tú Trần Dancesport Hải Dương1
SK: 223 (D81R) - Chung kết Trung niên 2 E2 Latin R
197Lê Thanh Nam/Nguyễn Thị ThanhCLB Dancesport Bắc Hải1
224Lê Quốc Đạt/Nguyễn Thị Thanh MaiCLB Sơn Tây1
225Luu Phi Long/Nguyễn Thị HàTrung tâm Huấn luyện và Thi đấu TDTT tỉnh Lâm Đồng1
SK: 224 (H52F) - Chung kết Dưới 21 tuổi E4 Standard F
11Hoàng Văn Tú/Phạm Trà MyFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
14Lương Trịnh Thái Sang/Hoàng Ngọc Bảo ThyFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
15Phạm Hữu Đạt/Nguyễn Thùy DươngFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
18Nguyễn Trường Sơn/Hà Lan HươngFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
33Phạm Đức Anh/Đinh Quỳnh AnhFDC Nhà thiếu nhi Hải Dương1
SK: 225 (D61C) - Chung kết Thanh niên E1 Latin C
97Trần Tuấn Kiệt/Trần Lương Diễm QuỳnhProG Academy1
98Nguyễn Việt Quang/Lê Phương AnhProG Academy1
102Nguyễn Duy Anh/Nguyễn Vũ Ngọc Mai PhươngVietsdance Center1
172Nguyễn Minh Tài/Đặng Ngọc PhượngTt huấn luyện và thi đấu TDTT Bình Dương1
195Trần Quốc Tú/Nguyễn Bích TrâmElite Dance1
271Trần Ngọc Tú/Phương Tường ViCLB Tú Trần Dancesport Hải Dương1
SK: 226 (D515) - Chung kết Dưới 21 tuổi A Latin S,C,R,P,J
70Hoàng Gia Bảo/Hoàng Gia LinhProG Academy1
95Nguyễn Tuấn An/Hoàng Phương AnhProG Academy1
99Nguyễn Hữu Duy Anh/Nguyễn Thuỳ LinhProG Academy1
207Nguyễn Duy Anh/Vũ Hà Linh AnhTrung tâm huấn luyện TDTT tỉnh Thái Bình1